| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 09:29-12:10 | 230502 | C | 37-37-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุจิน สังวาลย์มณีเนตร อาจารย์วิทยากร 2 ดนตรี (ศศ.บ.) รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 37-37-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 642 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20308 |
|
| 02 | | อ. | 16:19-19:00 | 230502 | C | 54-42-12 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์ ดร.สรรเพชร เพียรจัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 54-42-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20402 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20402 |
|
| 03 | | พฤ. | 06:59-09:30 | 230502 | C | 42-41-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์ อาจารย์วิทยากร 1 ดนตรีสากล ดร.สรรเพชร เพียรจัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 42-41-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220909 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230408 |
|
| 04 | | ศ. | 09:29-12:10 | 230501 | C | 43-41-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ดนตรีสากล อาจารย์นพรัตน์ บรรณาลัย ดร.สรรเพชร เพียรจัด รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 43-41-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20509 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20509 |
|
| 05 | | จ. | 06:59-09:30 | 230501 | C | 47-45-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม อาจารย์สุจิน สังวาลย์มณีเนตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม อาจารย์นพรัตน์ บรรณาลัย
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม | 47-45-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20403 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20403 |
|
| 06 | | จ. | 16:19-19:00 | 230502 | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประชาธิป มากมูล ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 2 : การพัฒนาสังคม | 34-32-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230503 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20404 |
|
| 07 | | จ. | 12:59-15:30 | 230502 | C | 57-49-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม อาจารย์ประชาธิป มากมูล อาจารย์วิทยากร 2 ดนตรี (ศศ.บ.) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ | 23-18-5 23-23-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1966 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1956 |
|
| 09 | | ศ. | 06:59-09:30 | 230501 | C | 63-49-14 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ดนตรีสากล รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์ อาจารย์นพรัตน์ บรรณาลัย ดร.สรรเพชร เพียรจัด
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 3 : ภาษาอังกฤษ | 63-49-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220702 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230502 |
|