| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 12:59-16:20 | 151201 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 260502 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 260502 |
|
| 03 | | พ. | 07:49-11:20 | 1943-1 | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 260503 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 260503 |
|
| 04 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 1933 | C | 32-31-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 32-31-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20409 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240705 |
|
| 05 | | พ. | 08:39-12:10 | 151005 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรนุช ศรีคำ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220503 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240707 |
|
| 06 | | พ. | 07:49-11:20 | 1959 | C | 25-24-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 150503/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240703 |
|
| 07 | | พ. | 07:49-11:20 | 151403 | C | 18-17-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 17-16-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250706 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250706 |
|
| 08 | | จ. | 12:59-16:20 | 151006 | C | 29-27-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรนุช ศรีคำ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 29-27-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250607 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240708 |
|
| 09 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 151207 | C | 35-35-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรนุช ศรีคำ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250708 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250708 |
|
| 10 | | อ. | 12:59-16:20 | 1967 | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรนุช ศรีคำ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1834 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230404 |
|
| 11 | | ศ. | 08:39-12:10 | 151102 | C | 28-26-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 28-26-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250705 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250702 |
|
| 12 | | พฤ. | 07:49-11:20 | 151202 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250703 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250703 |
|
| 13 | | อ. | 12:59-16:20 | 1965 | C | 27-24-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ | 27-24-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1865 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240704 |
|
| 14 | | ศ. | 08:39-12:10 | 1934 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240807 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1834 |
|
| 15 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 151206 | C | 35-35-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรนุช ศรีคำ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250707 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250707 |
|
| 16 | | จ. | 12:59-16:20 | 151101 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250704 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 625 |
|
| 17 | | จ. | 07:49-11:20 | 1966 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรนุช ศรีคำ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230403 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230403 |
|
| 18 | | อ. | 12:59-16:20 | 1944 | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250807 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20409 |
|
| 19 | | อ. | 08:39-12:10 | 151404 | C | 20-19-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ | 19-18-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250706 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250706 |
|