| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 18 | | จ. | 09:29-12:10 | 1873 | C | 35-35-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งเรือง งาหอม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ สถาปัตย์ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ทุกชั้นปี | 34-34-0 35-1-34 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 19 | | พ. | 09:29-12:10 | 220503 | C | 49-49-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชุลีกานต์ สายเนตร |
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน พยาบาลศาสตร์ หมู่ 1 : พยาบาลศาสตร์ | 49-49-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 20 | | พ. | 13:49-16:20 | 1831 | C | 47-46-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สถิตรัตน์ รอดอารี |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิศวกรรมฯ การจัดการอุต หมู่ 1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ทุกชั้นปี | 44-44-0 47-2-45 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 21 | | จ. | 09:29-12:10 | 1864 | C | 38-37-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริณี จิรเจษฎา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เซรามิกส์และการออกแบบ หมู่ 1 : เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมอิเล็กฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ศิลปะและการออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1 : ศิลปะและการออกแบบ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 6-6-0 10-10-0 19-19-0 36-2-34 37-0-37 38-0-38 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 22 | | อ. | 09:29-12:10 | 1861 | C | 37-37-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทรนันท์ ทวดอาจ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ทุกชั้นปี | 36-36-0 37-1-36 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 24 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 240801 | C | 45-42-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรัญญา มณีทอง |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 1 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 39-39-0 45-3-42 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 26 | | ศ. | 09:29-12:10 | 230503 | C | 58-58-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัวลอย จันผกา |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การตลาด หมู่ 1 : การตลาด ทุกชั้นปี | 57-57-0 58-1-57 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 27 | | จ. | 09:29-12:10 | 150601 | C | 78-77-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิริญรัชญ์ สื่อออก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 : การจัดการ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 73-73-0 75-4-71 77-0-77 78-0-78 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 28 | | พ. | 13:49-16:20 | 240804 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งเรือง งาหอม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 31-31-0 33-3-30 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 29 | | พ. | 09:29-12:10 | 240606 | C | 45-45-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สมคุณา |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 : บัญชี ทุกชั้นปี | 43-43-0 45-2-43 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 30 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 230504 | C | 49-49-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัทรา แตงทับทิม |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารมวลชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การสื่อสารมวลชน หมู่ 1 : การสื่อสารมวลชน | 49-49-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 31 | | พฤ. | 14:39-17:10 | 240809 | C | 41-41-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุกัญญา ทองขัน |
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การท่องเที่ยวฯ หมู่ 1 : การท่องเที่ยวและการโรงแรม | 41-41-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 32 | | อ. | 12:59-15:30 | 1851 | C | 51-51-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริณี จิรเจษฎา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า | 51-51-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 33 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 240703 | C | 32-31-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สถิตรัตน์ รอดอารี |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การจัดการธุรกิจ 1 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) ทุกชั้นปี | 30-30-0 32-1-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 35 | | จ. | 12:59-15:30 | 240607 | C | 45-44-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภาวรัตน์ ทัพสุริย์ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 2 : บัญชี ทุกชั้นปี | 43-43-0 45-1-44 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 36 | | จ. | 09:29-12:10 | 240608 | C | 43-42-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภาวรัตน์ ทัพสุริย์ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 3 : บัญชี | 43-42-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 37 | | พ. | 13:49-16:20 | 1862 | C | 36-36-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทรนันท์ ทวดอาจ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 2 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 36-36-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 38 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 240805 | C | 45-43-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งเรือง งาหอม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การเงินและการธนาคาร หมู่ 1 : การเงินและการธนาคาร ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 31-31-0 8-8-0 40-4-36 42-0-42 45-0-45 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|