| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 16:19-19:50 | 1935 | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์ ดร.วนิดา หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230505 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230505 |
|
| 02 | | จ. | 16:19-19:50 | 1936 | C | 34-34-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พีระวัฒน์ เศวตพัชร์ ดร.ราชัย บุณยรัตผลิน ฉ่ำทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 34-34-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายสถาปัตย์ | 1874 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายสถาปัตย์ | 1874 |
|
| 03 | | พฤ. | 16:19-19:50 | 1934 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภานุวัชร ปุรณะศิริ อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย Smart Classroom | 230401 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย Smart Classroom | 230401 |
|
| 04 | | พฤ. | 16:19-19:50 | 1936 | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พีระวัฒน์ เศวตพัชร์ ดร.ราชัย บุณยรัตผลิน ฉ่ำทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 143 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 143 |
|
| 05 | | จ. | 16:19-19:50 | 1935 | C | 32-29-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์ ดร.วนิดา หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 233 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 233 |
|
| 06 | | จ. | 16:19-19:50 | 1934 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภานุวัชร ปุรณะศิริ อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์สุขภาพและเพศศึกษา | 220408 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์สุขภาพและเพศศึกษา | 220408 |
|
| 07 | | ศ. | 16:19-19:50 | 1934 | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภานุวัชร ปุรณะศิริ อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 624 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 624 |
|
| 08 | | ศ. | 16:19-19:50 | 1933 | C | 26-25-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จัตุพร แปวไธสง ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 26-25-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1854 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1854 |
|
| 09 | | พฤ. | 16:19-19:50 | 1933 | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จัตุพร แปวไธสง ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 134 - LC 10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 134 - LC 10 |
|
| 10 | | ศ. | 16:19-19:50 | 1936 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พีระวัฒน์ เศวตพัชร์ ดร.ราชัย บุณยรัตผลิน ฉ่ำทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1842 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1842 |
|
| 11 | | พ. | 16:19-19:50 | 1935 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วนิดา หอมจันทร์ อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151206 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151206 |
|
| 12 | | อ. | 16:19-19:50 | 1934 | C | 32-29-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์ อาจารย์ภานุวัชร ปุรณะศิริ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 144 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1844 |
|
| 13 | | อ. | 16:19-19:50 | 1933 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จัตุพร แปวไธสง ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1841 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1841 |
|
| 14 | | จ. | 16:19-19:50 | 1933 | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ ดร.จัตุพร แปวไธสง
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1854 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1854 |
|