| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 08:39-12:10 | 1944 | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 224 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 224 |
|
| 02 | | พฤ. | 16:19-19:50 | 1933 | C | 34-33-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์ ดร.จัตุพร แปวไธสง
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 34-33-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 233 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 233 |
|
| 03 | | อ. | 12:59-16:20 | 151105/1 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 231 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 231 |
|
| 04 | | อ. | 12:59-16:20 | 1958 | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 220905 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220905 |
|
| 05 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 1933 | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ราชัย บุณยรัตผลิน ฉ่ำทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 150407 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 150407 |
|
| 06 | | จ. | 08:39-12:10 | 1946 | C | 32-29-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 บรรยาย | 230408 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230408 |
|
| 07 | | ศ. | 08:39-12:10 | 1958 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 1944 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1944 |
|
| 08 | | พ. | 08:39-12:10 | 1954 | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 151004 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151004 |
|
| 09 | | อ. | 12:59-16:20 | 1966 | C | 25-24-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 150406 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 150406 |
|
| 10 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 150407 | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กระพัน ศรีงาน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 131 - LC 7 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 131 - LC 7 |
|
| 11 | | จ. | 08:39-12:10 | 1959 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 1943-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1943-1 |
|
| 12 | | ศ. | 08:39-12:10 | 1933 | C | 22-22-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ราชัย บุณยรัตผลิน ฉ่ำทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 150407 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 150407 |
|
| 13 | | อ. | 16:19-19:50 | 1933 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์ ดร.จัตุพร แปวไธสง
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 234 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 234 |
|
| 14 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 1969 | C | 32-29-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 1967 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1967 |
|
| 15 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 150407 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กระพัน ศรีงาน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 645 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 645 |
|
| 16 | | จ. | 12:59-16:20 | 1967 | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ห้องเรียน | 150406 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 150406 |
|