| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-16:20 | 1957 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 646 |
|
| 02 | | พ. | 08:39-12:10 | 151003 | C | 21-20-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ | 21-20-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 220604 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20302 |
|
| 03 | | พ. | 08:39-12:10 | 1934 | C | 22-22-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 220903 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 150603/2 |
|
| 04 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 1957 | C | 30-26-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 30-26-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องปฏิบัติการบัญชี 3 | 240604 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230504 |
|
| 05 | | ศ. | 08:39-12:10 | 1935 | C | 25-22-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัญญรินท์ ป้อมมะรัง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 25-22-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 220904 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230506 |
|
| 06 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 1934 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ราชัย บุณยรัตผลิน ฉ่ำทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องปฏิบัติการบัญชี 2 | 240603 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20308 |
|
| 07 | | จ. | 12:59-16:20 | 1933 | C | 24-22-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 24-22-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 220604 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20302 |
|
| 08 | | พ. | 08:39-12:10 | 151004 | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัญญรินท์ ป้อมมะรัง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 220904 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230506 |
|
| 09 | | ศ. | 08:39-12:10 | 1958 | C | 27-22-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 26-22-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 220605 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1861 |
|
| 10 | | อ. | 12:59-16:20 | 151101 | C | 27-26-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ราชัย บุณยรัตผลิน ฉ่ำทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 220901 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20303 |
|
| 11 | | อ. | 12:59-16:20 | 1934 | C | 25-23-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 25-23-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 20301 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20301 |
|
| 12 | | จ. | 08:39-12:10 | 1957 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 646 |
|
| 13 | | พ. | 08:39-12:10 | 1957 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องปฏิบัติการบัญชี 4 | 240605 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230505 |
|
| 14 | | ศ. | 12:59-16:20 | 1958 | C | 30-28-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 28-27-1 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 220605 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1861 |
|
| 16 | | จ. | 08:39-12:10 | 151101 | C | 19-19-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ราชัย บุณยรัตผลิน ฉ่ำทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 19-19-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 220901 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20303 |
|
| 17 | | อ. | 08:39-12:10 | 1934 | C | 24-24-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 24-24-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 ห้องเรียน | 20301 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20301 |
|