| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 13:49-16:20 | 20308 | C | 38-34-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุมนัสชนก นาคแท้ ดร.ภูวนัย กาฬวงศ์ รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร อาจารย์ภู่กัน เจ๊กไธสง |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 : สัตวศาสตร์ ประมง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ประมง หมู่ 1 : ประมง | 31-27-4 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 03 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 20303 | C | 33-29-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ ดร.สรรเพชร เพียรจัด รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เกษตรศาสตร์ หมู่ 1 : เกษตรศาสตร์ | 33-29-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 04 | | พฤ. | 15:29-18:10 | 20306 | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สรรเพชร เพียรจัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เกษตรศาสตร์ หมู่ 2 : เกษตรศาสตร์ | 35-33-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 05 | | จ. | 09:29-12:10 | 1832 | C | 47-45-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภูวนัย กาฬวงศ์ อาจารย์สุมนัสชนก นาคแท้ อาจารย์ภู่กัน เจ๊กไธสง รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน วิศวกรรมฯ การจัดการอุต หมู่ 1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 42-41-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 08 | | อ. | 12:59-15:30 | 1862 | C | 25-22-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพรัตน์ บรรณาลัย อาจารย์สุจิน สังวาลย์มณีเนตร รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์ อาจารย์อิทธิพล มะเสน |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 25-22-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 09 | | พ. | 06:59-09:30 | 1866 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทรงเกียรติ สมญาติ อาจารย์อิทธิพล มะเสน รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร อาจารย์นพรัตน์ บรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมอิเล็กฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ออกแบบผลิตภัณฑ์ฯ หมู่ 1 : ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ทุกชั้นปี | 15-14-1 14-0-14 30-16-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 10 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 230507 | C | 29-27-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์ ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 1 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 11 | | พ. | 06:59-09:30 | 240802 | C | 37-35-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ อาจารย์ประภาส ไชยเขตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การเงินและการธนาคาร หมู่ 1 : การเงินและการธนาคาร | 37-35-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 12 | | พ. | 13:49-16:20 | 240807 | C | 26-24-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม อาจารย์ประภาส ไชยเขตร ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การตลาด หมู่ 1 : การตลาด | 26-24-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 13 | | จ. | 15:29-18:10 | 240706 | C | 34-32-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภาส ไชยเขตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 : การจัดการ | 34-32-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 14 | | จ. | 12:59-15:30 | 240707 | C | 29-25-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม อาจารย์ประภาส ไชยเขตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 2 : การจัดการ | 29-25-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 15 | | พ. | 09:29-12:10 | 240804 | C | 40-36-4 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ดร.สรรเพชร เพียรจัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 21-20-1 19-16-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 16 | | จ. | 06:59-09:30 | 230503 | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภูวนัย กาฬวงศ์ อาจารย์อิทธิพล มะเสน รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร อาจารย์สุจิน สังวาลย์มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 3 : บัญชี | 44-44-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 17 | | จ. | 12:59-15:30 | 230501 | C | 44-43-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทรงเกียรติ สมญาติ อาจารย์นพรัตน์ บรรณาลัย อาจารย์อิทธิพล มะเสน |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 : บัญชี | 44-43-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 18 | | จ. | 15:29-18:10 | 230502 | C | 47-43-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อิทธิพล มะเสน อาจารย์นพรัตน์ บรรณาลัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทรงเกียรติ สมญาติ รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 2 : บัญชี | 47-43-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 19 | | จ. | 09:29-12:10 | 240702 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ดร.มนูญ สอนโพนงาม ดร.สรรเพชร เพียรจัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารมวลชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การสื่อสารมวลชน หมู่ 1 : การสื่อสารมวลชน | 35-34-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 20 | | จ. | 06:59-09:30 | 230504 | C | 35-31-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การท่องเที่ยวฯ หมู่ 1 : การท่องเที่ยวและการโรงแรม | 35-31-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 21 | | อ. | 15:29-18:10 | 1863 | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อิทธิพล มะเสน รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์ อาจารย์สุจิน สังวาลย์มณีเนตร อาจารย์นพรัตน์ บรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 2 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 22 | | พฤ. | 06:59-09:30 | 230508 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์ ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 2 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 23 | | พ. | 16:19-19:00 | 240808 | C | 26-24-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การตลาด หมู่ 2 : การตลาด | 26-24-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 09:39-12:10 | 151104 | C | 99-27-72 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์ ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวรัตน์ ทศศะ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 35 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม ทุกชั้นปี รุ่น 35 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 : | 11-7-4 26-20-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 03 | | อา. | 12:59-15:30 | 151204 | C | 99-22-77 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชลาลัย วงศ์อารีย์ ดร.มนูญ สอนโพนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงรบ ขุนสงคราม |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 35 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น 35 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 35 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 11-9-2 10-6-4 13-7-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 |
|