| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 12:59-15:30 | 151104 | C | 60-46-14 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลทิชาลินี แก่นสนท์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ หมู่ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 31-26-5 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20403 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องปฏิบัติการ | 221 |
|
| 02 | | ศ. | 09:29-12:10 | 151005 | C | 36-31-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Arlene Medina Bacasmot
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 36-31-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20406 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230509 |
|
| 03 | | พ. | 09:29-12:10 | 20304 | C | 55-50-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์David Frank Dittmar
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน สาธารณสุขชุมชน หมู่ 2 : สาธารณสุขชุมชน | 46-43-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220306 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1865 |
|
| 04 | | จ. | 12:59-15:30 | 151005 | C | 33-28-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Von Michaelo Medina Bacasmot
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 31-26-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20407 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20403 |
|
| 05 | | อ. | 12:59-15:30 | 1866 | C | 38-37-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์David Frank Dittmar
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1 : สาธารณสุขชุมชน | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 234 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1864 |
|
| 08 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 1865 | C | 70-59-11 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาการจัดการคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน IT (การจัดการคอมพิวเตอร์)หมู่1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาการจัดการคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา) เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน IT (เทคโนคอมพิวเตอร์) หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์) เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน IT (เทคโนสารสนเทศ) หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ) ทุกชั้นปี | 34-31-3 10-10-0 6-5-1 70-0-70 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 8 | 17213-Labcom 8 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
|
| 09 | | จ. | 09:29-12:10 | 1865 | C | 57-44-13 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชายุดา จันทะปิดตา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน เทคโนฯ ก่อสร้าง หมู่ 1 : เทคโนโลยีก่อสร้าง อิเล็กทรอนิกส์สื่อสาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน อิเล็กทรอนิกส์สื่อสาร หมู่ 1 : อิเล็กทรอนิกส์สื่อสาร เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน เทคโนฯ สถาปัตย์ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม | 16-14-2 16-15-1 15-14-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230508 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1834 |
|
| 13 | | ศ. | 09:29-12:10 | 1854 | C | 52-47-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชายุดา จันทะปิดตา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน เทคโนฯ การจัดการอุตฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน เทคโนฯ เซรามิกส์ หมู่ 1 : เทคโนโลยีเซรามิกส์ | 36-34-2 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 150603/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1965 |
|
| 14 | | อ. | 12:59-15:30 | 1853 | C | 45-39-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชายุดา จันทะปิดตา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน เทคโนฯ การจัดการอุตฯ หมู่ 2 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ออกแบบผลิตภัณฑ์ฯ หมู่ 1 : ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 33-29-4 9-9-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 150604/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1966 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 16:19-18:50 | N/A | C | 10-2-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บำรุง กันรัมย์ |
| | | หมายเหตุ: | พัฒนา29 |
|
| 02 | | อา. | 07:09-09:40 | N/A | C | 10-1-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งนภา เมินดี |
| | | หมายเหตุ: | บช32 |
|