| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 09:29-12:10 | 151102 | C | 41-33-8 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีณา ชะวัตรัมย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ หมู่ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 39-31-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายสถาปัตย์ | 1873 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายสถาปัตย์ | 1873 |
|
| 02 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 625 | C | 44-34-10 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คมขำ สินธุรัตน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 43-33-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1866 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1866 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-15:30 | 151102 | C | 40-29-11 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพชร พันธ์ภา ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 40-29-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 542 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1864 |
|
| 04 | | พ. | 06:59-09:30 | 151104 | C | 47-38-9 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีณา ชะวัตรัมย์ อาจารย์พลอยไพลิน ศรีวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1 : สาธารณสุขชุมชน | 47-38-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20404 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1861 |
|
| 05 | | ศ. | 12:59-15:30 | 151102 | C | 49-45-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีณา ชะวัตรัมย์ อาจารย์พลอยไพลิน ศรีวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน สาธารณสุขชุมชน หมู่ 2 : สาธารณสุขชุมชน | 49-45-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20507 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1955 |
|
| 06 | | พฤ. | 16:19-19:00 | 624 | C | 45-33-12 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรัณยู โสสิงห์ รองศาสตราจารย์ประชัน คะเนวัน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน IT (เทคโนสารสนเทศ) หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ) เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน IT (เทคโนคอมพิวเตอร์) หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์) สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน สถิติประยุกต์ หมู่ 1 : สถิติประยุกต์ | 7-6-1 15-10-5 23-17-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210302 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 210301 |
|
| 08 | | พฤ. | 16:19-19:00 | 645 | C | 42-33-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพดล ธีระวงศ์ภิญโญ ดร.ธิติ ศรีใหญ่
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาการจัดการคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน IT (การจัดการคอมพิวเตอร์)หมู่1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาการจัดการคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา) | 42-33-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210302 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 210301 |
|
| 09 | | พ. | 09:29-12:10 | 151205/2 | C | 44-42-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพัฒน์ จงมีสุข
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน วิทย์ฯ คอมพิวเตอร์ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน วิทย์ฯ คอมพิวเตอร์ 2 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 22-22-0 22-20-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 221006 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 221006 |
|
| 10 | | พฤ. | 06:59-09:30 | 151205/2 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพัฒน์ จงมีสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน วิทย์ฯ การกีฬา 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 221008 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230508 |
|
| 11 | | พฤ. | 16:19-19:00 | 644 | C | 35-32-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุ เทพทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน วิทย์ฯ การกีฬา 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230502 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230502 |
|
| 12 | | จ. | 16:19-19:00 | 644 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพดล ธีระวงศ์ภิญโญ ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน สาธารณสุขชุมชน 2 : สาธารณสุขชุมชน | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230404 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230404 |
|
| 13 | | ศ. | 16:19-19:00 | 644 | C | 34-29-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุ เทพทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพดล ธีระวงศ์ภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน สาธารณสุขชุมชน 3 : สาธารณสุขชุมชน | 33-28-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1948 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1948 |
|
| 14 | | อ. | 06:59-09:30 | 151206 | C | 41-41-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพดล ธีระวงศ์ภิญโญ ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน สาธารณสุขชุมชน 1 : สาธารณสุขชุมชน | 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1833 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1842 |
|
| 16 | | พ. | 16:19-19:00 | 623 | C | 48-44-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพดล ธีระวงศ์ภิญโญ อาจารย์พิษณุ เทพทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน IT (เทคโนคอมพิวเตอร์) 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์) เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาการจัดการคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน IT (การจัดการคอมพิวเตอร์) 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาการจัดการคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา) | 17-14-3 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 8 | 17213-Labcom 8 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220901 |
|
| 18 | | อ. | 16:19-19:00 | 643 | C | 33-26-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุ เทพทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรเทพ อรรถวรเดช
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การท่องเที่ยวฯ 1 : การท่องเที่ยวและการโรงแรม | 33-26-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1954 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1949 |
|
| 19 | | จ. | 12:59-15:30 | 642 | C | 37-32-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภรัญโรจน์ ศิวรังสีรัชต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรเทพ อรรถวรเดช
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การบริหารทรัพย์ฯ 2 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1956 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220605 |
|
| 20 | | ศ. | 06:59-09:30 | 151205/1 | C | 39-34-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภรัญโรจน์ ศิวรังสีรัชต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรเทพ อรรถวรเดช
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การบริหารทรัพย์ฯ 1 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 39-34-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230501 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230501 |
|
| 21 | | อ. | 06:59-09:30 | 151201 | C | 40-34-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุ เทพทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชฎาภรณ์ สุนทรธนาภิรมย์
|
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การเงินฯ 2 : การเงินและการธนาคาร | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1946 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1946 |
|
| 22 | | อ. | 09:29-12:10 | 151201 | C | 43-37-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพชร พันธ์ภา ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชฎาภรณ์ สุนทรธนาภิรมย์
|
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การเงินฯ 1 : การเงินและการธนาคาร | 43-37-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20401 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1863 |
|
| 23 | | จ. | 09:29-12:10 | 151205/1 | C | 52-48-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชฎาภรณ์ สุนทรธนาภิรมย์ ดร.ภรัญโรจน์ ศิวรังสีรัชต์
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การตลาด 1 : การตลาด | 52-48-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1864 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1852 |
|
| 24 | | จ. | 16:19-19:00 | 623 | C | 36-28-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชฎาภรณ์ สุนทรธนาภิรมย์ อาจารย์เพชร พันธ์ภา
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การจัดการ 3 : การจัดการ | 36-28-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230405 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230405 |
|
| 25 | | พ. | 06:59-09:30 | 151201 | C | 41-34-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชฎาภรณ์ สุนทรธนาภิรมย์ ดร.สากล พรหมสถิตย์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การจัดการ 2 : การจัดการ | 39-32-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220905 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220905 |
|
| 26 | | ศ. | 16:19-19:00 | 623 | C | 42-39-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชฎาภรณ์ สุนทรธนาภิรมย์ อาจารย์วีณา ชะวัตรัมย์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การจัดการ 1 : การจัดการ | 42-39-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230503 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230503 |
|
| 27 | | อ. | 12:59-15:30 | 642 | C | 39-38-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ พุฑฒิพงษ์ชัยชาญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ 2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 39-38-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1959 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายสถาปัตย์ | 1874 |
|
| 28 | | พฤ. | 16:19-19:00 | 623 | C | 39-38-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ พุฑฒิพงษ์ชัยชาญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ 1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 39-38-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1958 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1943-1 |
|
| 29 | | พ. | 06:59-09:30 | 151205/2 | C | 42-41-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพัฒน์ จงมีสุข
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน บัญชี 3 : บัญชี | 42-41-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1968 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220904 |
|
| 30 | | ศ. | 09:29-12:10 | 151205/2 | C | 44-40-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพัฒน์ จงมีสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน บัญชี 2 : บัญชี | 44-40-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1967 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1944 |
|
| 31 | | จ. | 09:29-12:10 | 151107 | C | 43-43-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพัฒน์ จงมีสุข
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน บัญชี 1 : บัญชี | 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1966 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 210302 |
|
| 32 | | พ. | 16:19-19:00 | 642 | C | 52-50-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ พุฑฒิพงษ์ชัยชาญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรเทพ อรรถวรเดช
|
| | | สำรองให้: | การสื่อสารมวลชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การสื่อสารฯ 1 : การสื่อสารมวลชน | 52-50-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220909 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20308 |
|
| 33 | | พฤ. | 16:19-19:00 | 643 | C | 34-29-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภรัญโรจน์ ศิวรังสีรัชต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรเทพ อรรถวรเดช
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การท่องเที่ยวฯ 2 : การท่องเที่ยวและการโรงแรม | 34-29-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1955 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230403 |
|
| 35 | | จ. | 16:19-19:00 | 642 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุ เทพทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรเทพ อรรถวรเดช
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน การบริหารทรัพย์ฯ 3 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1957 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1969 |
|
| 36 | | อ. | 16:19-19:00 | 642 | C | 36-31-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ พุฑฒิพงษ์ชัยชาญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ 3 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 36-31-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1965 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1844 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 09:39-12:10 | N/A | C | 10-2-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพัฒน์ จงมีสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์ |
|