| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 17109-LabCom 1 | C | 56-51-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศิโรรัตน์ สายปัญญา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 56-51-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 220503 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1833 |
|
| 02 | | อ. | 12:59-16:20 | 522 | C | 47-33-14 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลัท รังสิมาเทวัญ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 46-32-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1832 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1842 |
|
| 03 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 525-526 | C | 42-37-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลัท รังสิมาเทวัญ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1831 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1841 |
|
| 04 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 17110-LabCom 2 | C | 42-35-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดรัสวิน วงศ์ปรเมษฐ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 42-35-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1835 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1844 |
|
| 05 | | อ. | 08:39-12:10 | 17109-LabCom 1 | C | 53-48-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิชิต วันดี
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 2 : การพัฒนาสังคม | 48-44-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1953 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1866 |
|
| 06 | | พ. | 08:39-12:10 | 17109-LabCom 1 | C | 48-43-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิชิต วันดี
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม | 46-43-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1969 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนสาขารัฐฯ | 623 |
|
| 07 | | ศ. | 08:39-12:10 | 525-526 | C | 51-26-25 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สกรณ์ บุษบง ดร.ณปภัช วรรณตรง
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ | 47-24-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1966 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20407 |
|
| 08 | | ศ. | 12:59-16:20 | 525-526 | C | 56-33-23 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สกรณ์ บุษบง
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ | 49-27-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1965 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 210202 |
|
| 09 | | ศ. | 08:39-12:10 | 17110-LabCom 2 | C | 40-32-8 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปุริม ชฎารัตนฐิติ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 40-32-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1968 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230501 |
|
| 10 | | ศ. | 08:39-12:10 | 17108-LabCom 5 | C | 28-27-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลรัตน์ สมใจ
|
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน พยาบาลศาสตร์ หมู่ 1 : พยาบาลศาสตร์ | 28-27-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2562 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1933 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230510 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 12:59-16:20 | CIT 101/2 | C | 99-13-86 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิไลรัตน์ ยาทองไชย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 34 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 99-13-86 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230408 |
|