| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 230404 | C | 52-48-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 50-46-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230507 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230507 |
|
| 02 | | จ. | 12:59-15:30 | 250602 | C | 31-27-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์คำจันทร์ ร่มเย็น
|
| | | สำรองให้: | ศิลปะดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปะดิจิทัล หมู่ 1 : ศิลปะดิจิทัล | 31-27-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 742 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20509 |
|
| 03 | | อ. | 09:29-12:10 | 230403 | C | 47-45-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต่อศักดิ์ กาญจนทรัพย์สิน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 47-45-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230405 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230504 |
|
| 04 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 250804 | C | 35-31-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธนันต์ชัย พัฒนะสิงห์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 35-31-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1945 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20403 |
|
| 05 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 230501 | C | 49-47-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 49-47-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1947 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230505 |
|
| 06 | | อ. | 09:29-12:10 | 210301 | C | 61-58-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์คำจันทร์ ร่มเย็น
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม | 61-58-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 210301 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220503 |
|
| 07 | | จ. | 12:59-15:30 | 641 | C | 25-22-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ | 23-20-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20508 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240803 |
|
| 10 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 250606 | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต่อศักดิ์ กาญจนทรัพย์สิน
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การค้าสมัยใหม่ 1 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) ดนตรีสากล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีสากล หมู่ 1 : ดนตรีสากล บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บรรณารักษ์ศาสตร์ฯ หมู่ 1 : บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 14-13-1 13-12-1 4-4-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1863 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20301 |
|
| 36 | | พ. | 09:29-12:10 | 250805 | C | 33-32-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธนันต์ชัย พัฒนะสิงห์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องประชุมช่อกล้วยฟ้า | 1014 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240801 |
|
| 37 | | จ. | 09:29-12:10 | 250806 | C | 34-33-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์คำจันทร์ ร่มเย็น
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 3 : ภาษาอังกฤษ | 34-33-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1946 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240802 |
|
| 38 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 230405 | C | 50-49-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230508 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230508 |
|
| 39 | | อ. | 12:59-15:30 | 230406 | C | 46-45-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 3 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 46-45-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1956 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230509 |
|
| 40 | | พ. | 09:29-12:10 | 642 | C | 28-18-10 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ | 27-17-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220907 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240804 |
|
| 41 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 230502 | C | 48-45-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 48-45-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1949 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230506 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 11 | | จ. | 09:29-12:10 | 151006 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 131 - LC 7 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 13401 |
|
| 12 | | พ. | 09:29-12:10 | 1947 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์คำจันทร์ ร่มเย็น
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 645 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1968 |
|
| 13 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151205/1 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250804 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20409 |
|
| 14 | | จ. | 12:59-15:30 | 1032 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธนันต์ชัย พัฒนะสิงห์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250806 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1024 |
|
| 15 | | พ. | 13:49-16:20 | 131 - LC 7 | C | 41-40-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ | 20-20-0 21-20-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151008 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 |
|
| 16 | | จ. | 09:29-12:10 | 151405/1 | C | 25-24-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1833 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1957 |
|
| 17 | | อ. | 12:59-15:30 | 1955 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ถุงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 1 : สังคมศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1853 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคารฃ | 240805 |
|
| 18 | | พ. | 13:49-16:20 | 210205 | C | 25-23-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต่อศักดิ์ กาญจนทรัพย์สิน
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 1 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) | 25-23-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250801 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151101 |
|
| 20 | | จ. | 09:29-12:10 | 20307 | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1851 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 260502 |
|
| 21 | | พ. | 13:49-16:20 | 151105/1 | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1831 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 13405 |
|
| 22 | | พ. | 09:29-12:10 | 150406 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1834 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240808 |
|
| 23 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 260502 | C | 24-22-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 1 : ศิลปศึกษา | 24-22-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 646 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1959 |
|
| 24 | | พ. | 09:29-12:10 | 210206 | C | 23-23-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต่อศักดิ์ กาญจนทรัพย์สิน
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 2 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) | 23-23-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250802 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240701 |
|
| 25 | | จ. | 12:59-15:30 | 151007 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250608 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 13402 |
|
| 26 | | อ. | 09:29-12:10 | 151105/2 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1832 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1956 |
|
| 27 | | จ. | 09:29-12:10 | 151405/2 | C | 36-34-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีไทย หมู่ 3 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) | 22-20-2 14-14-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 132 - LC 8 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1958 |
|
| 28 | | จ. | 12:59-15:30 | 20308 | C | 32-31-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 32-31-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1852 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 260503 |
|
| 29 | | พ. | 09:29-12:10 | 1956 | C | 32-30-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ถุงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 2 : สังคมศึกษา | 32-30-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1854 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240806 |
|
| 30 | | จ. | 12:59-15:30 | 150407 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 133 - LC 9 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240809 |
|
| 32 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 260503 | C | 27-26-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 2 : ศิลปศึกษา | 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250803 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1965 |
|
| 33 | | พ. | 13:49-16:20 | 1948 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์คำจันทร์ ร่มเย็น
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 29-28-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151007 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1969 |
|
| 34 | | พ. | 09:29-12:10 | 151205/2 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250805 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20507 |
|
| 35 | | พ. | 13:49-16:20 | 1033 | C | 34-32-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธนันต์ชัย พัฒนะสิงห์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 34-32-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250807 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1032 |
|