| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-15:30 | 222 | C | 79-39-40 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ภาษาจีน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ สถาปัตย์ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมอิเล็กฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ศิลปะและการออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1 : ศิลปะและการออกแบบ | 27-22-5 9-9-0 13-8-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250804 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250807 |
|
| 04 | | อ. | 08:39-11:20 | 150503/1 | C | 96-65-31 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ภาษาจีน
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ | 44-32-12 47-30-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20401 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 05 | | พ. | 08:39-11:20 | 150503/1 | C | 77-67-10 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ภาษาจีน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิศวกรรมฯ การจัดการอุต หมู่ 1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 47-46-1 30-21-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 06 | | อ. | 12:59-15:30 | 150503/1 | C | 61-51-10 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ภาษาจีน
|
| | | สำรองให้: | ศิลปะดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ศิลปะดิจิทัล หมู่ 1 : ศิลปะดิจิทัล ดนตรีสากล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีสากล หมู่ 1 : ดนตรีสากล | 41-33-8 20-18-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1851 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 210301 |
|
| 07 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 210303 | C | 57-52-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ภาษาจีน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน บรรณารักษ์ศาสตร์ฯ หมู่ 1 : บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 51-46-5 6-6-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20401 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 08 | | อ. | 08:39-11:20 | 250402 | C | 55-50-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิภาดา ทองธรรมสิริ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 151107 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151107 |
|
| 09 | | จ. | 08:39-11:20 | 150503/1 | C | 86-79-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ภาษาจีน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 44-39-5 42-40-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1833 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 10 | | ศ. | 08:39-11:20 | 230403 | C | 50-44-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ภาษาจีน
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม | 50-44-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1834 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230408 |
|
| 13 | | พ. | 13:49-16:20 | 150503/1 | C | 62-53-9 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยากร 1 ภาษาจีน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เซรามิกส์และการออกแบบ หมู่ 1 : เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 2 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 29-24-5 6-5-1 27-24-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 16 | | จ. | 08:39-11:20 | 210302 | C | 46-38-8 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐวิภานันท์ โนนแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 46-38-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1831 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1934 |
|
| 22 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 210302 | C | 73-66-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิภาดา ทองธรรมสิริ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 34-29-5 39-37-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220901 |
|
| 23 | | อ. | 08:39-11:20 | 250401 | C | 69-63-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐวิภานันท์ โนนแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ | 48-47-1 21-16-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230406 |
|
| 26 | | จ. | 12:59-15:30 | 250401 | C | 65-55-10 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิภาดา ทองธรรมสิริ
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การท่องเที่ยวฯ หมู่ 1 : การท่องเที่ยวและการโรงแรม การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 1 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 33-23-10 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 34 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 250401 | C | 66-60-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐวิภานันท์ โนนแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 3 : ภาษาอังกฤษ | 33-30-3 33-30-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 37 | | อ. | 12:59-15:30 | 250401 | C | 70-65-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐวิภานันท์ โนนแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ | 46-45-1 24-20-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20509 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 27 | | อ. | 12:59-15:30 | 210303 | C | 65-65-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิภาดา ทองธรรมสิริ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 31-31-0 34-34-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 28 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 151205/2 | C | 40-31-9 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐวิภานันท์ โนนแก้ว
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 1 : สังคมศึกษา สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 2 : สังคมศึกษา | 20-20-0 20-11-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240609 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1861 |
|
| 29 | | ศ. | 08:39-11:20 | 210303 | C | 62-60-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิภาดา ทองธรรมสิริ
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 1 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 2 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีไทย หมู่ 3 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) ทุกชั้นปี | 23-22-1 23-23-0 14-14-0 62-1-61 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 39 | | ศ. | 08:39-11:20 | 210301 | C | 72-58-14 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐวิภานันท์ โนนแก้ว
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 3 : สังคมศึกษา ศิลปะดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปะดิจิทัล หมู่ 1 : ศิลปะดิจิทัล ทุกชั้นปี | 21-21-0 30-27-3 72-10-62 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 |
|