| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 02 | | จ. | 09:29-12:10 | 1874 | C | 30-19-11 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ สถาปัตย์ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม | 30-19-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 645 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 645 |
|
| 03 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 541 | C | 38-29-9 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ตติยา ทะนวนรัมย์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ นวัตกรรมอาหารและแปรรูป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นวัตกรรมอาหารฯ หมู่ 1 : นวัตกรรมอาหารและแปรรูป สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สถิติประยุกต์ หมู่ 1 : สถิติประยุกต์ | 23-16-7 8-6-2 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1955 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1958 |
|
| 04 | | ศ. | 09:29-12:10 | 221006 | C | 41-31-10 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศและภูมิศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศและภูมิศาสตร์ เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เคมี หมู่ 1 : เคมี | 26-20-6 15-11-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240802 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1831 |
|
| 05 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 543 | C | 37-30-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ หมู่ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 37-30-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 624 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 624 |
|
| 06 | | พ. | 09:29-12:10 | 20407 | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220306 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220306 |
|
| 07 | | พ. | 13:49-16:20 | 221007 | C | 36-31-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 36-31-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1866 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240709 |
|
| 08 | | พ. | 13:49-16:20 | 20401 | C | 50-44-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิตาพร พุฒกลาง
|
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 : สัตวศาสตร์ | 50-44-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20302 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20407 |
|
| 10 | | จ. | 12:59-15:30 | 20302 | C | 47-46-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เกษตรศาสตร์ หมู่ 1 : เกษตรศาสตร์ เทคโนโลยีการประมง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีการประมง หมู่ 1 : เทคโนโลยีการประมง | 37-36-1 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20301 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20406 |
|
| 11 | | จ. | 12:59-15:30 | 1832 | C | 39-33-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสมน พานดวงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิศวกรรมฯ การจัดการอุต หมู่ 1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 39-33-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250603 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20408 |
|
| 13 | | พ. | 09:29-12:10 | 1863 | C | 30-25-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 30-25-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1864 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20507 |
|
| 15 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 240803 | C | 37-33-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งนภา เมินดี
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 1 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 37-33-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1833 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1833 |
|
| 17 | | จ. | 09:29-12:10 | 220702 | C | 49-42-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การตลาด หมู่ 1 : การตลาด | 49-42-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230407 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230407 |
|
| 18 | | จ. | 12:59-15:30 | 210301 | C | 68-63-5 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Lolita Labfey Uminga
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 : การจัดการ | 68-63-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 210301 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210301 |
|
| 19 | | อ. | 09:29-12:10 | 220604 | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งนภา เมินดี
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240704 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1832 |
|
| 20 | | จ. | 09:29-12:10 | 240608 | C | 40-38-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิตาพร พุฒกลาง
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 : บัญชี | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1834 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1851 |
|
| 21 | | พ. | 09:29-12:10 | 240702 | C | 45-35-10 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Smith Gasi Tekeh Azah
|
| | | สำรองให้: | การสื่อสารมวลชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การสื่อสารมวลชน หมู่ 1 : การสื่อสารมวลชน | 45-35-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20409 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20409 |
|
| 22 | | พ. | 13:49-16:20 | 240407 | C | 36-31-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัลลภา เลิศเจริญวนิช
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การท่องเที่ยวฯ หมู่ 1 : การท่องเที่ยวและการโรงแรม | 36-31-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน (แอร์) | 20304 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20301 |
|
| 26 | | ศ. | 09:29-12:10 | 134 - LC 10 | C | 38-32-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ชีววิทยา หมู่ 1 : ชีววิทยา | 19-16-3 19-16-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240803 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250703 |
|
| 27 | | จ. | 09:29-12:10 | 1852 | C | 46-44-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จริยาพร อมัติรัตนะ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า | 46-44-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20303 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20508 |
|
| 28 | | จ. | 09:29-12:10 | 220901 | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Alma Abadingo Guilleno
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 1 : สาธารณสุขศาสตร์ | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250802 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20509 |
|
| 29 | | อ. | 12:59-15:30 | 20509 | C | 33-26-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การจัดการธุรกิจ 1 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การเงินและการธนาคาร หมู่ 1 : การเงินและการธนาคาร | 24-18-6 9-8-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240706 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1854 |
|
| 30 | | ศ. | 09:29-12:10 | 1832 | C | 32-25-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสมน พานดวงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ศิลปะและการออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1 : ศิลปะและการออกแบบ เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เซรามิกส์และการออกแบบ หมู่ 1 : เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมอิเล็กฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ | 16-13-3 6-5-1 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 210203 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220604 |
|
| 31 | | จ. | 09:29-12:10 | 240609 | C | 37-35-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวิยา จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 2 : บัญชี | 37-35-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1851 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1852 |
|
| 32 | | จ. | 12:59-15:30 | 240603 | C | 37-33-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 3 : บัญชี | 37-33-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1852 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1853 |
|
| 33 | | พ. | 09:29-12:10 | 20408 | C | 30-27-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งนภา เมินดี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220307 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220307 |
|
| 34 | | ศ. | 09:29-12:10 | 20407 | C | 33-31-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัลลภา เลิศเจริญวนิช
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 3 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 33-31-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230405 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230405 |
|
| 35 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 221008 | C | 40-37-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250606 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250809 |
|
| 36 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 221009 | C | 39-31-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งนภา เมินดี
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 3 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 39-31-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1865 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240707 |
|
| 37 | | พ. | 09:29-12:10 | 220902 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Lolita Labfey Uminga
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 2 : สาธารณสุขศาสตร์ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250604 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250806 |
|
| 38 | | อ. | 12:59-15:30 | 220903 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลทิชาลินี แก่นสนท์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 3 : สาธารณสุขศาสตร์ | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250605 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250605 |
|
| 39 | | พ. | 13:49-16:20 | 1864 | C | 34-29-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลทิชาลินี แก่นสนท์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 2 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 33-28-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250801 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250801 |
|
| 40 | | พ. | 09:29-12:10 | 220605 | C | 31-27-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ตติยา ทะนวนรัมย์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 31-27-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240705 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1834 |
|
| 41 | | อ. | 12:59-15:30 | 250608 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีสากล หมู่ 1 : ดนตรีสากล บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน บรรณารักษ์ศาสตร์ฯ หมู่ 1 : บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 25-25-0 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1965 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1861 |
|
| 43 | | พ. | 08:39-11:20 | 230507 | C | 54-54-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วริษฐา รัตนวโรภาส
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ | 54-54-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230404 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230503 |
|
| 44 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 13401 | C | 43-42-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวิยา จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน พยาบาลศาสตร์ หมู่ 1 : พยาบาลศาสตร์ | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230501 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230403 |
|
| 45 | | อ. | 08:39-11:20 | 230403 | C | 58-58-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Alma Abadingo Guilleno
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 58-58-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 210302 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210302 |
|
| 46 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 230404 | C | 52-52-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิตาพร พุฒกลาง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 52-52-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230502 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 150406 |
|
| 47 | | จ. | 12:59-15:30 | 250607 | C | 47-47-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Alma Abadingo Guilleno
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 47-47-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230504 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 150503/1 |
|
| 48 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 230406 | C | 53-53-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลทิชาลินี แก่นสนท์
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม | 53-53-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230506 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210303 |
|
| 49 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 240206 | C | 47-47-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การค้าสมัยใหม่ 1 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การค้าสมัยใหม่ 2 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) | 24-23-1 24-24-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 150406 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1956 |
|
| 74 | | ศ. | 08:39-11:20 | 230405 | C | 52-52-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Ny Rithy
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 52-52-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230503 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230509 |
|
| 75 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 250608 | C | 47-46-1 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Lolita Labfey Uminga
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 47-46-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230505 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1954 |
|
| 76 | | ศ. | 08:39-11:20 | 230507 | C | 53-52-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ | 53-52-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230406 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230504 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 50 | | อ. | 12:59-15:30 | 151005 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิตาพร พุฒกลาง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 13401 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนการท่องเที่ยวและโรงแรม 2 | 240407 |
|
| 51 | | พ. | 13:49-16:20 | 1943-1 | C | 32-31-1 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Alma Abadingo Guilleno
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 32-31-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 642 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 642 |
|
| 52 | | ศ. | 08:39-11:20 | 1933 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จริยาพร อมัติรัตนะ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240708 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240708 |
|
| 53 | | อ. | 12:59-15:30 | 150503/1 | C | 23-22-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวิยา จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 23-22-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 643 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 643 |
|
| 54 | | พ. | 08:39-11:20 | 151405/1 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จริยาพร อมัติรัตนะ
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240806 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250808 |
|
| 55 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 1953 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Smith Gasi Tekeh Azah
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 1 : สังคมศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151401 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220903 |
|
| 56 | | จ. | 12:59-15:30 | 210201 | C | 50-47-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จริยาพร อมัติรัตนะ
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 1 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 2 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ดุริยางคศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดุริยางคศิลป์ หมู่ 1 : ดุริยางคศิลป์ | 21-21-0 21-21-0 8-5-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1965 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 |
|
| 58 | | อ. | 08:39-11:20 | 151205/1 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วริษฐา รัตนวโรภาส
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคารฃ | 240805 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240706 |
|
| 59 | | พ. | 08:39-11:20 | 151105/1 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวิยา จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 221006 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240703 |
|
| 60 | | ศ. | 08:39-11:20 | 1968 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Alma Abadingo Guilleno
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 544 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 544 |
|
| 61 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151402 | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิตาพร พุฒกลาง
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 1 : ศิลปศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 641 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 641 |
|
| 62 | | พ. | 13:49-16:20 | 1032 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวิยา จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 644 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 644 |
|
| 63 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151105/2 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บำรุง กันรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 13402 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240704 |
|
| 64 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151405/2 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วริษฐา รัตนวโรภาส
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151202 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240705 |
|
| 65 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 151205/2 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ญาดา รามฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องประชุมช่อกล้วยฟ้า | 1014 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องประชุมช่อกล้วยฟ้า | 1014 |
|
| 66 | | จ. | 12:59-15:30 | 1954 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Ny Rithy
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 2 : สังคมศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240807 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220904 |
|
| 67 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151006 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Lolita Labfey Uminga
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220604 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240608 |
|
| 68 | | พ. | 13:49-16:20 | 1969 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Smith Gasi Tekeh Azah
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220605 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 13401 |
|
| 69 | | จ. | 12:59-15:30 | 150503/2 | C | 34-34-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วริษฐา รัตนวโรภาส
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีไทย หมู่ 3 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) | 22-22-0 12-12-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240707 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220907 |
|
| 70 | | ศ. | 08:39-11:20 | 151402 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จันทร์สุดา บุญตรี
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 2 : ศิลปศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151403 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220905 |
|
| 71 | | อ. | 12:59-15:30 | 1033 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จริยาพร อมัติรัตนะ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 29-28-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240801 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 221006 |
|
| 72 | | จ. | 08:39-11:20 | 1944 | C | 32-31-1 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Lolita Labfey Uminga
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151404 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220906 |
|
| 73 | | ศ. | 08:39-11:20 | 1934 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บำรุง กันรัมย์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240709 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 743 |
|