| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 08:39-12:10 | 151005 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัญญรินท์ ป้อมมะรัง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
|
| 02 | | พ. | 08:39-12:10 | 151005 | C | 22-22-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัญญรินท์ ป้อมมะรัง
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250607 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250607 |
|
| 03 | | อ. | 08:39-12:10 | 1953 | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240703 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 150407 |
|
| 04 | | ศ. | 08:39-12:10 | 1953 | C | 24-21-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 24-21-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20308 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20303 |
|
| 05 | | พ. | 08:39-12:10 | 1953 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 644 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 644 |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:20 | 1954 | C | 24-22-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 24-22-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1863 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1863 |
|
| 07 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 1953 | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20308 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20303 |
|
| 08 | | ศ. | 12:59-16:20 | 1934 | C | 25-24-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัญญรินท์ ป้อมมะรัง
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1836 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1836 |
|
| 09 | | ศ. | 12:59-16:20 | 1953 | C | 27-26-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 150503/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1953 |
|
| 10 | | จ. | 12:59-16:20 | 1954 | C | 24-23-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 24-23-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1853 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1853 |
|
| 11 | | อ. | 12:59-16:20 | 151005 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัญญรินท์ ป้อมมะรัง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
|
| 12 | | จ. | 12:59-16:20 | 1953 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 625 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 625 |
|
| 13 | | ศ. | 08:39-12:10 | 1934 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัญญรินท์ ป้อมมะรัง
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1836 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1836 |
|
| 14 | | อ. | 08:39-12:10 | 1954 | C | 24-23-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 24-23-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1853 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1853 |
|
| 15 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 1953 | C | 20-20-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฐิตาภรณ์ เวียงวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 19-19-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 150503/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1953 |
|
| 16 | | จ. | 08:39-12:10 | 1954 | C | 21-19-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ | 21-19-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1863 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1863 |
|