| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 08:39-12:10 | 151203 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ศิราณี จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 643 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 744 |
|
| 02 | | พ. | 13:49-17:10 | 1957 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิติวัชร ถ้วยงาม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 541 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250804 |
|
| 03 | | พ. | 13:49-17:10 | 1959 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศรีเพ็ญ พลเดช
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 131 - LC 7 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 132 - LC 8 |
|
| 04 | | อ. | 12:59-16:20 | 151105/2 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศรีเพ็ญ พลเดช
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 641 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 742 |
|
| 05 | | จ. | 08:39-12:10 | 150406 | C | 38-38-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิติวัชร ถ้วยงาม
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 38-38-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 625 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 544 |
|
| 06 | | จ. | 08:39-12:10 | 151203 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พิทยา พันธะไชย
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนสาขารัฐฯ | 623 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 641 |
|
| 07 | | พ. | 08:39-12:10 | 1957 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิติวัชร ถ้วยงาม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 542 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250805 |
|
| 08 | | จ. | 12:59-16:20 | 151203 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พิทยา พันธะไชย
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 624 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 644 |
|
| 09 | | อ. | 12:59-16:20 | 151203 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ศิราณี จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 644 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 645 |
|
| 10 | | พ. | 08:39-12:10 | 1959 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศรีเพ็ญ พลเดช
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 132 - LC 8 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 542 |
|
| 11 | | จ. | 12:59-16:20 | 1959 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศรีเพ็ญ พลเดช
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 642 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 743 |
|