| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 151104 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฟารีฮาน จอกโคกกรวด
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1954 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240606 |
|
| 02 | | อ. | 08:39-12:10 | 151007 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เผ่าพงษ์พัฒน์ บุญกะนันท์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220904 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 260502 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-16:20 | 1969 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เผ่าพงษ์พัฒน์ บุญกะนันท์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220307 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240709 |
|
| 04 | | อ. | 08:39-12:10 | 1935 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.โกวิท วัชรินทรางกูร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220907 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220909 |
|
| 05 | | พ. | 08:39-12:10 | 1935 | C | 20-19-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศรีเพ็ญ พลเดช
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220306 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1863 |
|
| 06 | | พ. | 13:49-17:10 | 151104 | C | 24-23-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฟารีฮาน จอกโคกกรวด
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 24-23-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230506 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151105/1 |
|
| 07 | | จ. | 08:39-12:10 | 151105/2 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฟารีฮาน จอกโคกกรวด
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250709 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240809 |
|
| 08 | | จ. | 08:39-12:10 | 1959 | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิติวัชร ถ้วยงาม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220902 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240701 |
|
| 09 | | พ. | 08:39-12:10 | 1969 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิติวัชร ถ้วยงาม
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220605 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 132 - LC 8 |
|
| 10 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 1947 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฟารีฮาน จอกโคกกรวด
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220901 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240607 |
|
| 11 | | จ. | 12:59-16:20 | 1959 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิติวัชร ถ้วยงาม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220903 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240702 |
|
| 12 | | พ. | 08:39-12:10 | 151104 | C | 22-20-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฟารีฮาน จอกโคกกรวด
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ | 22-20-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230506 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151105/1 |
|
| 13 | | จ. | 12:59-16:20 | 151105/2 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฟารีฮาน จอกโคกกรวด
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220504 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240808 |
|
| 14 | | พ. | 13:49-17:10 | 1969 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิติวัชร ถ้วยงาม
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220702 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 134 - LC 10 |
|
| 15 | | พ. | 13:49-17:10 | 151203 | C | 20-19-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศรีเพ็ญ พลเดช
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ | 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220306 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1863 |
|
| 16 | | พ. | 08:39-12:10 | 151007 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เผ่าพงษ์พัฒน์ บุญกะนันท์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220905 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 260503 |
|
| 17 | | จ. | 08:39-12:10 | 1947 | C | 34-34-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เผ่าพงษ์พัฒน์ บุญกะนันท์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 34-34-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220906 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240708 |
|
| 18 | | อ. | 12:59-16:20 | 1935 | C | 34-33-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.โกวิท วัชรินทรางกูร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 34-33-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220908 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 221006 |
|