| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 151207 | C | 36-33-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ถุงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | การสื่อสารมวลชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การสื่อสารมวลชน หมู่ 2 : การสื่อสารมวลชน | 34-31-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 234 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20508 |
|
| 02 | | พ. | 16:19-19:00 | 151105/2 | C | 90-73-17 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสสุคนธ์ ธัญถนอม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การท่องเที่ยวฯ หมู่ 1 : การท่องเที่ยวและการโรงแรม การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน การตลาด หมู่ 2 : การตลาด | 52-48-4 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20306 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1945 |
|
| 03 | | ศ. | 12:59-15:30 | 151207 | C | 36-32-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การเงินและการธนาคาร หมู่ 1 : การเงินและการธนาคาร | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230505 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1969 |
|
| 04 | | ศ. | 09:29-12:10 | 222 | C | 98-83-15 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การเงินและการธนาคาร หมู่ 2 : การเงินและการธนาคาร การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การตลาด หมู่ 1 : การตลาด | 37-35-2 53-43-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230506 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20401 |
|
| 06 | | จ. | 09:29-12:10 | 151107 | C | 31-27-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสสุคนธ์ ธัญถนอม อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 : การจัดการ | 31-27-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1852 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20402 |
|
| 07 | | พ. | 09:29-12:10 | 151107 | C | 40-36-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 2 : การจัดการ | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220504 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230404 |
|
| 08 | | ศ. | 09:29-12:10 | 151105/2 | C | 33-30-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 210301 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
|
| 11 | | ศ. | 12:59-15:30 | 150604/2 | C | 49-47-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 : บัญชี | 49-47-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย Smart Classroom | 230402 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20404 |
|
| 12 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 18101 | C | 106-99-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 2 : บัญชี บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 3 : บัญชี | 50-48-2 53-49-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230507 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20407 |
|
| 14 | | ศ. | 12:59-15:30 | 151106 | C | 57-56-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 1 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 56-55-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230502 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220503 |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 0-0-0 | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 17 | | อ. | 09:29-12:10 | 210302 | C | 95-80-15 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ถุงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 3 : บัญชี การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 2 : การจัดการ ทุกชั้นปี | 44-44-0 37-35-2 5-1-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20308 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1947 |
|
| 18 | | พ. | 09:29-12:10 | 150408 | C | 50-26-24 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 08:49-11:20 | N/A | C | 10-2-8 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์ |
| | | หมายเหตุ: | กจอุตฯ30 |
|