| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 1863 | C | 45-41-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิรดา สว่างอารมณ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เซรามิกส์และการออกแบบ หมู่ 1 : เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ | 31-28-3 11-10-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 20307 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20307 |
|
| 02 | | อ. | 09:29-12:10 | 1864 | C | 47-41-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิรดา สว่างอารมณ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 2 : เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ออกแบบผลิตภัณฑ์ฯ หมู่ 1 : ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 31-27-4 16-14-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 20308 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20308 |
|
| 03 | | ศ. | 12:59-15:30 | 250808 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชายุดา จันทะปิดตา
|
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ดนตรี หมู่ 1 : ดนตรี | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250607 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240803 |
|
| 04 | | ศ. | 09:29-12:10 | 250809 | C | 27-23-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชายุดา จันทะปิดตา
|
| | | สำรองให้: | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน บรรณารักษ์ศาสตร์ฯ หมู่ 1 : บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 27-23-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 237 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240609 |
|
| 32 | | จ. | 12:59-15:30 | 250806 | C | 38-38-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน
|
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน ดนตรี หมู่ 1 : ดนตรี | 38-38-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 150604/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1968 |
|
| 33 | | จ. | 09:29-12:10 | 250807 | C | 13-13-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน
|
| | | สำรองให้: | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน บรรณารักษ์ศาสตร์ฯ หมู่ 1 : บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 13-13-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 625 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20302 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 05 | | อ. | 12:59-15:30 | 1946 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Robin K.Cupp Kendall
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1956 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1956 |
|
| 06 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 151203 | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวรจ เรืองไพศาล
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1841 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1841 |
|
| 07 | | จ. | 12:59-15:30 | 151402 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชาวลิต คึ้มภูเขียว
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ | 28-27-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1943-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1943-1 |
|
| 08 | | พ. | 09:29-12:10 | 1945 | C | 29-27-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Robin K.Cupp Kendall
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 29-27-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1955 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1955 |
|
| 09 | | จ. | 12:59-15:30 | 1947 | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1959 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1959 |
|
| 10 | | ศ. | 12:59-15:30 | 151003 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิรดา สว่างอารมณ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1966 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1966 |
|
| 11 | | ศ. | 12:59-15:30 | 1957 | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Robin K.Cupp Kendall
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1957 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1957 |
|
| 12 | | พ. | 09:29-12:10 | 151401 | C | 35-32-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชาวลิต คึ้มภูเขียว
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1935 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1935 |
|
| 13 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 151004 | C | 24-23-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 24-23-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1967 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1967 |
|
| 14 | | พ. | 09:29-12:10 | 151205/2 | C | 28-27-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์David Frank Dittmar
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 28-27-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1945 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1945 |
|
| 15 | | ศ. | 12:59-15:30 | 1969 | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Angelie G. Escuadra
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1949 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1949 |
|
| 16 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 151107 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Angelie G. Escuadra
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 29-28-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1934 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1934 |
|
| 17 | | พฤ. | 16:19-19:00 | 151204 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บำรุง กันรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 28-27-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1842 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน (ความเป็นเลิศ) | 1842 |
|
| 18 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 1958 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Robin K.Cupp Kendall
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1958 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240701 |
|
| 19 | | ศ. | 09:29-12:10 | 1948 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1965 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1965 |
|
| 20 | | พ. | 09:29-12:10 | 151205/1 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชายุดา จันทะปิดตา
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1944 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1944 |
|
| 21 | | ศ. | 09:29-12:10 | 151106 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Angelie G. Escuadra
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1933 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1933 |
|
| 22 | | อ. | 09:29-12:10 | 1968 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Angelie G. Escuadra
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1948 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1948 |
|
| 23 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 151202 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 151002 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151002 |
|
| 24 | | อ. | 08:39-11:20 | 1943-1 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์David Frank Dittmar
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 642 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 642 |
|
| 25 | | จ. | 08:39-11:20 | 1933 | C | 47-45-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมยงค์ โสมอินทร์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 646 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 646 |
|
| 26 | | อ. | 12:59-15:30 | 151007 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 220604 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1956 |
|
| 27 | | อ. | 09:29-12:10 | 1957 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 644 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 644 |
|
| 28 | | ศ. | 07:49-10:20 | 151401 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 151101 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151101 |
|
| 29 | | อ. | 12:59-15:30 | 151206 | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วริษฐา รัตนวโรภาส
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250809 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250809 |
|
| 30 | | จ. | 12:59-15:30 | 151106 | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 151004 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151004 |
|
| 31 | | อ. | 08:39-11:20 | 1968 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จันทร์สุดา บุญตรี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 542 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 542 |
|
| 34 | | ศ. | 12:59-15:30 | 151107 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน อาจารย์Rob Andrew George Gall
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 151005 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151005 |
|
| 35 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151402 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250807 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250807 |
|
| 36 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 151207 | C | 32-31-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วริษฐา รัตนวโรภาส
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 32-31-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 1956 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240806 |
|
| 37 | | ศ. | 07:49-10:20 | 151201 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลทิชาลินี แก่นสนท์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 151003 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1959 |
|
| 38 | | จ. | 08:39-11:20 | 1969 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จินตนา วัชรโพธิกร
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 543 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 543 |
|
| 39 | | ศ. | 12:59-15:30 | 1958 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 645 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20408 |
|
| 40 | | พฤ. | 07:49-10:20 | 1944 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ตติยา ทะนวนรัมย์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 643 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 643 |
|
| 41 | | ศ. | 12:59-15:30 | 1934 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมยงค์ โสมอินทร์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 151006 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151006 |
|
| 42 | | พฤ. | 07:49-10:20 | 151008 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริณี จิรเจษฎา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมเพื่อการศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 ห้องเรียน | 20509 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20509 |
|