| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 09:29-12:10 | 210301 | C | 78-75-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต่อศักดิ์ กาญจนทรัพย์สิน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ชีววิทยา หมู่ 1 : ชีววิทยา | 51-49-2 26-25-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1863 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1834 |
|
| 02 | | อ. | 12:59-15:30 | 210301 | C | 74-71-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 32-31-1 42-40-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240707 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240707 |
|
| 04 | | พ. | 09:29-12:10 | 151106 | C | 38-35-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 37-35-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240607 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240708 |
|
| 05 | | จ. | 12:59-15:30 | 210301 | C | 77-72-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์คำจันทร์ ร่มเย็น
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 2 : การพัฒนาสังคม ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ดนตรี หมู่ 1 : ดนตรี | 45-43-2 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1854 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240704 |
|
| 06 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 210301 | C | 80-76-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 45-43-2 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1864 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 150503/2 |
|
| 07 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 210301 | C | 89-80-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ถุงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม | 28-25-3 60-54-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1947 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220504 |
|
| 08 | | ศ. | 09:29-12:10 | 210301 | C | 68-61-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ สาธารณสุขศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 1 : สาธารณสุขศาสตร์ | 32-26-6 36-35-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230404 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240608 |
|
| 10 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 230410 | C | 27-25-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ
|
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน พยาบาลศาสตร์ หมู่ 1 : พยาบาลศาสตร์ | 27-25-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 210204 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240609 |
|
| 11 | | อ. | 12:59-15:30 | 230410 | C | 50-45-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ถุงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 50-45-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20301 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20301 |
|
| 12 | | ศ. | 12:59-15:30 | 230501 | C | 56-53-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 46-46-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20507 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20507 |
|
| 13 | | อ. | 09:29-12:10 | 151107 | C | 47-43-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 46-42-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1831 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1831 |
|
| 14 | | พ. | 09:29-12:10 | 151104 | C | 41-40-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 41-40-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230501 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230501 |
|
| 17 | | พ. | 09:29-12:10 | 150601 | C | 59-54-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ถุงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 2 : การพัฒนาสังคม | 59-54-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 150602 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 150602 |
|
| 18 | | พ. | 09:29-12:10 | 151006 | C | 46-38-8 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์คำจันทร์ ร่มเย็น
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ | 46-38-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 | 17212-Labcom 7 |
|
| 19 | | อ. | 12:59-15:30 | 151006 | C | 42-37-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์คำจันทร์ ร่มเย็น
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ | 42-37-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1853 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1853 |
|
| 20 | | จ. | 12:59-15:30 | 230403 | C | 43-42-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ หมู่ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230510 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230510 |
|
| 21 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151005 | C | 40-39-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนิสรา ไกรสีห์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20508 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20508 |
|
| 22 | | อ. | 12:59-15:30 | 230402 | C | 40-36-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250609 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250609 |
|
| 24 | | อ. | 09:29-12:10 | 151006 | C | 33-32-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 2 : สาธารณสุขศาสตร์ | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 233 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 233 |
|
| 25 | | จ. | 09:29-12:10 | 230410 | C | 42-42-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต่อศักดิ์ กาญจนทรัพย์สิน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 39-39-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1852 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1852 |
|
| 26 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151007 | C | 37-32-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสสุคนธ์ ธัญถนอม
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 37-32-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1862 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1862 |
|
| 27 | | จ. | 12:59-15:30 | 230508 | C | 38-37-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 3 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 14203 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 544 |
|
| 28 | | ศ. | 09:29-12:10 | 151107 | C | 65-53-12 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสสุคนธ์ ธัญถนอม
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230502 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230503 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 12:59-15:30 | 240709 | C | 99-29-70 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 34 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 34 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 : การจัดการ | 12-8-4 27-21-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 บรรยาย | 230405 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 02 | | ส. | 08:49-11:20 | 20306 | C | 99-25-74 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 34 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ สัตวศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 34 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 : สัตวศาสตร์ | 24-20-4 11-5-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 บรรยาย | 230403 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 |
|
| 03 | | ส. | 08:49-11:20 | 250603 | C | 99-24-75 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสสุคนธ์ ธัญถนอม
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 34 หมู่เรียน พัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 34 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 : บัญชี | 13-12-1 14-12-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2563 เวลา 15:00 - 16:30 บรรยาย | 230405 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 |
|