| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 08:49-11:20 | 224 | C | 99-28-71 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย สีโสภณ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 รุ่น 64 : การพัฒนาสังคม สัตวศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 รุ่น 64 : สัตวศาสตร์ | 17-16-1 16-12-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230503 |
|
| 02 | | อา. | 09:39-12:10 | 641 | C | 99-27-72 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนฯ หมู่ 1 รุ่น 64 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 35-27-8 64-0-64 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230505 |
|
| 04 | | อา. | 12:59-15:30 | 250801 | C | 99-21-78 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 รุ่น 64 : การจัดการ ทุกชั้นปี | 32-21-11 67-0-67 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230504 |
|
| 05 | | ส. | 12:59-15:30 | 240607 | C | 99-34-65 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย สีโสภณ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 รุ่น 64 : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 รุ่น 64 : | 27-24-3 14-10-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230502 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 09:29-12:10 | 151201 | C | 34-32-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ พุฑฒิพงษ์ชัยชาญ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 34-32-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องปฏิบัติการ | 221 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1851 |
|
| 02 | | พ. | 09:29-12:10 | 1943-1 | C | 33-30-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีนวล มั่นนรดิษฐ
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 33-30-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 645 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151203 |
|
| 03 | | พ. | 09:29-12:10 | 1933 | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 35-33-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250801 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20301 |
|
| 04 | | จ. | 12:59-15:30 | 1032 | C | 36-32-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 35-31-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250803 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20303 |
|
| 05 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 150603/1 | C | 25-23-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ พุฑฒิพงษ์ชัยชาญ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ | 25-23-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 742 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151207 |
|
| 06 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151401 | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย สีโสภณ
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 234 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1861 |
|
| 07 | | พ. | 09:29-12:10 | 1955 | C | 33-31-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร วิชัยรัมย์
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 1 : สังคมศึกษา | 33-31-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนสาขารัฐฯ | 623 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1865 |
|
| 08 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 14201 | C | 26-25-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุธีกิติ์ ฝอดสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 1 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) | 26-25-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1854 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240808 |
|
| 09 | | อ. | 12:59-15:30 | 14206 | C | 17-16-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุธีกิติ์ ฝอดสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีไทย หมู่ 3 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) | 17-16-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1854 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240808 |
|
| 10 | | อ. | 09:29-12:10 | 151205/1 | C | 34-33-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทรพล ทศมาศ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 34-33-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 542 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1863 |
|
| 11 | | พ. | 09:29-12:10 | 151101 | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร เพชรสินจร
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 35-33-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 224 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1853 |
|
| 12 | | พ. | 09:29-12:10 | 1965 | C | 32-29-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.รชต อุบลเลิศ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 625 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1866 |
|
| 13 | | จ. | 09:29-12:10 | 151006 | C | 29-25-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.รชต อุบลเลิศ
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 1 : ศิลปศึกษา | 29-25-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 643 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151202 |
|
| 14 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 14202 | C | 29-27-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุธีกิติ์ ฝอดสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 2 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) | 29-27-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 642 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 743 |
|
| 15 | | จ. | 12:59-15:30 | 151202 | C | 35-32-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร เพชรสินจร
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 223 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1852 |
|
| 16 | | อ. | 12:59-15:30 | 151102 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร เพชรสินจร
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 233 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1854 |
|
| 17 | | จ. | 09:29-12:10 | 151402 | C | 29-25-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย สีโสภณ
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ | 29-25-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 541 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 742 |
|
| 18 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151205/2 | C | 34-32-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทรพล ทศมาศ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 34-32-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 543 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1864 |
|
| 19 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 1956 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร วิชัยรัมย์
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 2 : สังคมศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 624 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1862 |
|
| 20 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 1967 | C | 30-26-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.รชต อุบลเลิศ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 30-26-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 641 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151201 |
|
| 21 | | จ. | 09:29-12:10 | 150603/2 | C | 25-21-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ พุฑฒิพงษ์ชัยชาญ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ | 25-21-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 743 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151204 |
|
| 22 | | อ. | 09:29-12:10 | 151007 | C | 28-26-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร วิชัยรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 2 : ศิลปศึกษา | 28-26-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 644 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 624 |
|
| 23 | | อ. | 12:59-15:30 | 1944 | C | 32-29-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีนวล มั่นนรดิษฐ
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 741 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151206 |
|
| 24 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 1934 | C | 35-35-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250802 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20302 |
|
| 25 | | อ. | 09:29-12:10 | 1033 | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 35-33-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250804 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20306 |
|