| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 09:29-12:10 | 240707 | C | 39-35-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ประทวน วันนิจ
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 : บัญชี | 39-35-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20306 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220901 |
|
| 02 | | พ. | 08:39-11:20 | 240709 | C | 35-31-4 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การจัดการธุรกิจ 1 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การเงินและการธนาคาร หมู่ 1 : การเงินและการธนาคาร | 22-21-1 13-10-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240707 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องประชุมช่อกล้วยฟ้า | 1014 |
|
| 03 | | จ. | 08:39-11:20 | 240804 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 1 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 29-28-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240606 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250605 |
|
| 05 | | พ. | 09:29-12:10 | 240805 | C | 38-37-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การตลาด หมู่ 1 : การตลาด | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20301 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20509 |
|
| 06 | | จ. | 12:59-15:30 | 240705 | C | 38-34-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 : การจัดการ | 38-34-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20303 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250603 |
|
| 07 | | อ. | 12:59-15:30 | 220504 | C | 56-53-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุดม ชัยสุวรรณ
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 56-53-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230504 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 210301 |
|
| 08 | | พ. | 08:39-11:20 | 240809 | C | 45-35-10 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุดม ชัยสุวรรณ
|
| | | สำรองให้: | การสื่อสารมวลชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การสื่อสารมวลชน หมู่ 1 : การสื่อสารมวลชน | 45-35-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 150407 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 210201 |
|
| 09 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 240407 | C | 45-40-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุดม ชัยสุวรรณ
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การท่องเที่ยวฯ หมู่ 1 : การท่องเที่ยวและการโรงแรม | 45-40-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 150408 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250606 |
|
| 10 | | จ. | 12:59-15:30 | 240708 | C | 43-39-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ประทวน วันนิจ
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 2 : บัญชี | 43-39-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20307 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220902 |
|
| 11 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 240806 | C | 37-34-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การตลาด หมู่ 2 : การตลาด | 37-34-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20302 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250602 |
|
| 12 | | จ. | 08:39-11:20 | 240706 | C | 37-34-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 2 : การจัดการ | 37-34-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนการท่องเที่ยวและโรงแรม 2 | 240407 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240607 |
|
| 14 | | อ. | 09:29-12:10 | 1873 | C | 35-32-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธิดารัตน์ คีมกระโทก
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ สถาปัตย์ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สถิติประยุกต์ หมู่ 1 : สถิติประยุกต์ นวัตกรรมอาหารและแปรรูป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นวัตกรรมอาหารฯ หมู่ 1 : นวัตกรรมอาหารและแปรรูป | 20-18-2 7-7-0 7-6-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 151005 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20403 |
|
| 15 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 543 | C | 31-26-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย สีโสภณ
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เคมี หมู่ 1 : เคมี | 20-15-5 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240804 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250703 |
|
| 16 | | จ. | 09:29-12:10 | 221007 | C | 23-16-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย สีโสภณ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศและภูมิศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศและภูมิศาสตร์ | 23-16-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 151006 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1024 |
|
| 17 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 541 | C | 33-30-3 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ หมู่ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 33-30-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240704 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1944 |
|
| 18 | | พ. | 09:29-12:10 | 1853 | C | 30-27-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีนวล มั่นนรดิษฐ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 234 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151005 |
|
| 19 | | จ. | 12:59-15:30 | 220907 | C | 33-30-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย สีโสภณ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 33-30-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1959 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220504 |
|
| 20 | | พ. | 13:49-16:20 | 1832 | C | 38-33-5 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิศวกรรมฯ การจัดการอุต หมู่ 1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 38-33-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250708 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230407 |
|
| 21 | | จ. | 09:29-12:10 | 1834 | C | 26-24-2 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เซรามิกส์และการออกแบบ หมู่ 1 : เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ ศิลปะและการออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1 : ศิลปะและการออกแบบ เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมอิเล็กฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ | 5-4-1 14-13-1 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคารฃ | 240805 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1832 |
|
| 22 | | จ. | 09:29-12:10 | 1862 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธิดารัตน์ คีมกระโทก
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1863 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1934 |
|
| 25 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 221009 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย สีโสภณ
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ชีววิทยา หมู่ 1 : ชีววิทยา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 16-16-0 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องประชุมช่อกล้วยฟ้า | 1014 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250608 |
|
| 28 | | พ. | 13:49-16:20 | 1851 | C | 45-42-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธิดารัตน์ คีมกระโทก
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า | 45-42-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20308 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1943 |
|
| 29 | | จ. | 12:59-15:30 | 220904 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 1 : สาธารณสุขศาสตร์ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1957 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1945 |
|
| 31 | | จ. | 12:59-15:30 | 1853 | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีนวล มั่นนรดิษฐ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20409 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151006 |
|
| 32 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 1854 | C | 32-29-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีนวล มั่นนรดิษฐ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 3 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 151004 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151007 |
|
| 33 | | พ. | 09:29-12:10 | 220908 | C | 38-32-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย สีโสภณ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 38-32-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1965 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220603 |
|
| 34 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 220909 | C | 37-26-11 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนันท์ เสนารัตน์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 3 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 35-24-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1968 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220604 |
|
| 35 | | พ. | 09:29-12:10 | 220905 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 2 : สาธารณสุขศาสตร์ | 29-28-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 210202 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1946 |
|
| 36 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 220906 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วีระชัย ยศโสธร
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 3 : สาธารณสุขศาสตร์ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1958 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1947 |
|
| 37 | | จ. | 12:59-15:30 | 1863 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธิดารัตน์ คีมกระโทก
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 2 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 260503 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1935 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 09:39-12:10 | 641 | C | 99-25-74 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุดม ชัยสุวรรณ ดร.มนูญ สอนโพนงาม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน รัฐประศาสนฯ หมู่ 1 รุ่น 65 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-24-6 69-1-68 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230403 |
|
| 02 | | ส. | 12:59-15:30 | 240608 | C | 99-30-69 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุดม ชัยสุวรรณ ดร.มนูญ สอนโพนงาม |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 รุ่น 65 : สัตวศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น 65 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 รุ่น 65 : | 11-11-0 22-19-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230407 |
|
| 03 | | อา. | 12:59-15:30 | 240707 | C | 99-17-82 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนูญ สอนโพนงาม ดร.อุดม ชัยสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 รุ่น 65 : การจัดการ ทุกชั้นปี | 22-17-5 77-0-77 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230406 |
|