| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 230504 | C | 53-51-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พิสมัย ประชานันท์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 51-49-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230408 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230406 |
|
| 02 | | พ. | 13:49-17:10 | 250604 | C | 47-39-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปะดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปะดิจิทัล หมู่ 1 : ศิลปะดิจิทัล ดนตรีสากล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีสากล หมู่ 1 : ดนตรีสากล | 34-26-8 13-13-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20406 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1832 |
|
| 03 | | พ. | 13:49-17:10 | 230407 | C | 50-47-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชาวฤทธิ์ โสภักดี
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 50-47-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20509 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230506 |
|
| 04 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 250701 | C | 36-32-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เขมิกา อารมณ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 36-32-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20307 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20307 |
|
| 05 | | ศ. | 08:39-12:10 | 230509 | C | 55-49-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธีรา สุนทรารักษ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 53-48-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20402 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20402 |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:20 | 220504 | C | 64-60-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชาวฤทธิ์ โสภักดี
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม | 64-60-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 210303 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210303 |
|
| 07 | | จ. | 08:39-12:10 | 250708 | C | 36-22-14 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชาวฤทธิ์ โสภักดี
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ | 36-22-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1852 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายสถาปัตย์ | 1873 |
|
| 22 | | ศ. | 08:39-12:10 | 250702 | C | 36-32-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จตุพร ดอนโสม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 36-32-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20308 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20308 |
|
| 23 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 250703 | C | 36-33-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลาวัล วรรณทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 3 : ภาษาอังกฤษ | 36-33-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20401 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20401 |
|
| 24 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 230505 | C | 52-49-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คคนางค์ ช่อชู
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 52-49-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230508 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1957 |
|
| 25 | | พ. | 13:49-17:10 | 230506 | C | 49-45-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิศวมาศ ปาลสาร
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 3 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 49-45-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230509 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230502 |
|
| 26 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 250709 | C | 43-29-14 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชาวฤทธิ์ โสภักดี
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บรรณารักษ์ศาสตร์ฯ หมู่ 1 : บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 37-24-13 5-4-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1834 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1969 |
|
| 27 | | อ. | 08:39-12:10 | 230510 | C | 52-47-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลาวัล วรรณทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 52-47-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20403 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20403 |
|
| 28 | | อ. | 07:49-11:20 | 220909 | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรารัตน์ จีระมะกร
|
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมอาหารและแปรรูป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นวัตกรรมอาหารฯ หมู่ 1 : นวัตกรรมอาหารและแปรรูป เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศและภูมิศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศและภูมิศาสตร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม | 15-15-0 14-14-0 15-15-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151005 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220603 |
|
| 31 | | จ. | 12:59-16:20 | 230408 | C | 53-53-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัญรัศม์ ยุทธสารเสนีย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ หมู่ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 53-53-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20508 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230508 |
|
| 32 | | จ. | 08:39-12:10 | 20404 | C | 45-45-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรารัตน์ จีระมะกร
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230403 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20404 |
|
| 33 | | พฤ. | 07:49-11:20 | 230401 | C | 49-47-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เมษยา บุญลีลา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 48-46-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220909 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220909 |
|
| 34 | | พฤ. | 07:49-11:20 | 20307 | C | 50-45-5 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สมคุณา
|
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 : สัตวศาสตร์ ดุริยางคศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดุริยางคศิลป์ หมู่ 1 : ดุริยางคศิลป์ | 37-37-0 8-8-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240607 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240607 |
|
| 35 | | พ. | 08:39-12:10 | 20301 | C | 42-42-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สมคุณา
|
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เกษตรศาสตร์ หมู่ 1 : เกษตรศาสตร์ เทคโนโลยีการประมง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีการประมง หมู่ 1 : เทคโนโลยีการประมง | 34-34-0 8-8-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240606 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240606 |
|
| 36 | | ศ. | 07:49-11:20 | 220306 | C | 38-37-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เมษยา บุญลีลา
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 1 : สาธารณสุขศาสตร์ | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151002 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151005 |
|
| 38 | | พฤ. | 12:59-16:20 | 20308 | C | 36-35-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สมคุณา
|
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 2 : สัตวศาสตร์ | 36-35-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240608 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240702 |
|
| 39 | | พฤ. | 07:49-11:20 | 20406 | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธีรา สุนทรารักษ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 46-46-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 150407 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 150408 |
|
| 40 | | พ. | 07:49-11:20 | 220307 | C | 38-38-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธีรา สุนทรารักษ์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 2 : สาธารณสุขศาสตร์ | 38-38-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240808 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240808 |
|
| 41 | | จ. | 12:59-16:20 | 220603 | C | 37-37-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เขมิกา อารมณ์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 3 : สาธารณสุขศาสตร์ | 37-37-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151004 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151006 |
|
| 42 | | อ. | 07:49-11:20 | 230402 | C | 50-48-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เมษยา บุญลีลา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 49-47-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 221007 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 221007 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 10 | | พ. | 08:39-12:10 | 151007 | C | 34-32-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชาวฤทธิ์ โสภักดี
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 34-32-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1853 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1861 |
|
| 11 | | พฤ. | 08:39-12:10 | 210302 | C | 49-42-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลาวัล วรรณทอง
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ ทุกชั้นปี | 24-20-4 20-20-0 48-1-47 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1965 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220901 |
|
| 12 | | อ. | 08:39-12:10 | 1955 | C | 33-31-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สรรเพชร เพียรจัด
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 1 : สังคมศึกษา | 33-31-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 210201 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210201 |
|
| 13 | | จ. | 12:59-16:20 | 151106 | C | 38-36-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สรรเพชร เพียรจัด
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 34-33-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1861 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1864 |
|
| 14 | | ศ. | 08:39-12:10 | 150406 | C | 32-28-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชาวฤทธิ์ โสภักดี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 32-28-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220905 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20302 |
|
| 15 | | อ. | 08:39-12:10 | 260502 | C | 28-24-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 1 : ศิลปศึกษา | 28-24-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220906 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220605 |
|
| 16 | | อ. | 08:39-12:10 | 151008 | C | 34-32-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชาวฤทธิ์ โสภักดี
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 34-32-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1854 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1862 |
|
| 17 | | พ. | 08:39-12:10 | 151107 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลาวัล วรรณทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1862 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1865 |
|
| 18 | | จ. | 08:39-12:10 | 1956 | C | 32-30-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สรรเพชร เพียรจัด
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 2 : สังคมศึกษา | 32-30-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 742 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 742 |
|
| 19 | | พ. | 08:39-12:10 | 150407 | C | 30-25-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนพล รามฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 30-25-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240804 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20303 |
|
| 21 | | พ. | 08:39-12:10 | 260503 | C | 28-26-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 2 : ศิลปศึกษา | 28-26-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 542 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 542 |
|