ภาษาไทย
ภาษาไทย
English
เมนูหลัก
Print friendly
ถอยกลับ
ตารางสอนอาจารย์
ปีการศึกษา
2560
 /
1
2
3
Day/Time
8:00-9:00
9:00-10:00
10:00-11:00
11:00-12:00
12:00-13:00
13:00-14:00
14:00-15:00
15:00-16:00
16:00-17:00
จ.
1044201
Sec. 02
รุ่น 57 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1
1956
1044201
Sec. 05
รุ่น 57 สาขาวิชา ศิลปศึกษา หมู่ 1
1956
อ.
1044201
Sec. 03
รุ่น 57 สาขาวิชา นาฏศิลป์ หมู่ 1
1955
1044201
Sec. 06
รุ่น 57 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1
1955
พ.
1044201
Sec. 01
รุ่น 57 สาขาวิชา ภาษาไทย หมู่ 1
1956
พฤ.
ศ.
ส.
1175401
Sec. 06
รุ่น 3 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 6
1945
1046301
Sec. 01
รุ่น 1 สาขาวิชา วิจัยและประเมินผลการศึกษา หมู่ 1
วิวัฒนาลัย
อา.
1175703
Sec. 05
รุ่น 2 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 5
150903
1046301
Sec. 01
รุ่น 1 สาขาวิชา วิจัยและประเมินผลการศึกษา หมู่ 1
วิวัฒนาลัย
1175401
Sec. 05
รุ่น 3 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 5
1944
1
2
3
* ข้อมูลที่ปรากฎอยู่ในตารางเรียนประกอบด้วย รหัสวิชา, Section และห้องเรียน ตามลำดับ
ตารางสอนอาจารย์
วันเวลาเรียน-ห้อง
รหัสวิชา
Sec.
ชื่อวิชา
หน่วยกิต
หมู่เรียน
สำรองที่นั่ง
ลงทะเบียน
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
กรรมการคุมสอบ
กลางภาค
กรรมการคุมสอบ
ปลายภาค
จ.
13:00-16:20
1956
1044201
05
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 57 สาขา ศิลปศึกษา ห้อง 1
33
32
06 ต.ค. 60 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 221007
12 ธ.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 1959
ดร.แสงดาว นพพิทักษ์
อ.ศิโรรัตน์ สายปัญญา
ผศ.ดร.นิคม ศรีรักสูงเนิน
ผศ.ดร.สินทรัพย์ ยืนยาว
จ.
08:40-12:10
1956
1044201
02
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 57 สาขา การศึกษาปฐมวัย ห้อง 1
40
39
06 ต.ค. 60 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 151404
12 ธ.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 220907
ผศ.ดร.สราวุธ แก้วศรี
ผศ.ดร.ศรัณย์ จำรัสธนสาร
ผศ.รุ่งรัตน์ หัตถกรรม
ผศ.ฐิติพร วรฤทธิ์
อ.
08:40-12:10
1955
1044201
03
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 57 สาขา นาฏศิลป์ ห้อง 1
41
41
06 ต.ค. 60 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 14202
12 ธ.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 220902
ดร.ณัฐพล แสนคำ
อ.สกรณ์ บุษบง
ผศ.สิทธิศักดิ์ พงผือฮี
อ.David Frank Dittmar
อ.
13:00-16:20
1955
1044201
06
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 57 สาขา วิทยาศาสตร์ทั่วไป ห้อง 1
32
32
06 ต.ค. 60 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 20401
12 ธ.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 542
รศ.ดร.บุณยเสนอ ตรีวิเศษ
ผศ.ดร.ฟ้าประทาน เติมขุนทด
รศ.อุทิศ ทาหอม
อ.ศรัณยู โสสิงห์
พ.
08:40-12:10
1956
1044201
01
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 57 สาขา ภาษาไทย ห้อง 1
53
52
06 ต.ค. 60 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 20404
12 ธ.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 20404
ผศ.ศุภกิจ ภูวงค์
อ.Shu Li
ผศ.ศุภกิจ ภูวงค์
อ.Shu Li
ตารางคุมสอบอาจารย์
รหัสวิชา
กลุ่ม
ชื่อวิชา
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
รุ่น
กรรมการคุมสอบร่วม
0001401
01
สุนทรียศาสตร์และจริยธรรมในการดำรงชีวิต
2 ต.ค. 2560
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 150602
-
รุ่น 59 สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (แขนงวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3522103
01
การบัญชีขั้นกลาง 1
2 ต.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 150602
-
รุ่น 59 สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (แขนงวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0001201
01
ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร
3 ต.ค. 2560
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 150602
-
รุ่น 59 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 3,รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2551101
01
ระบบบริหารราชการไทย
3 ต.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 150602
-
รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2551107
01
ทฤษฎีองค์การและการจัดการ
4 ต.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 150602
-
รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2551112
02
สันติศึกษา
4 ต.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 150602
-
รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 32 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2551401
01
ความรู้เบื้องต้นเกี่ยวกับรัฐศาสตร์
5 ต.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 150602
-
รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2551402
01
ความรู้เบื้องต้นเกี่ยวกับรัฐประศาสนศาสตร์
5 ต.ค. 2560
เวลา 15:00-17:00
ห้อง 150602
-
รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1,รุ่น 59 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 3
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2541101
01
ธรณีวิทยา
6 ต.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 150602
-
รุ่น 60 สาขาวิชา ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3523202
02
การวางระบบบัญชี
6 ต.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 150602
-
รุ่น 58 สาขาวิชา บัญชี หมู่ 4
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3584303
02
โครงสร้างข้อมูลและขั้นตอนวิธี
-
4 ธ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 220503
รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3584303
03
โครงสร้างข้อมูลและขั้นตอนวิธี
-
4 ธ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 220503
รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 3
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0001201
02
ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร
-
6 ธ.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 220503
รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 32 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2551112
02
สันติศึกษา
-
6 ธ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 220503
รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 32 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3584404
02
ธุรกิจอิเล็กทรอนิกส์
-
7 ธ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 220503
รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3584404
03
ธุรกิจอิเล็กทรอนิกส์
-
7 ธ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 220503
รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2,รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 3
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
5513517
03
การเพิ่มผลผลิตในงานอุตสาหกรรม
-
12 ธ.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1834
รุ่น 59 สาขาวิชา เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม หมู่ 3,รุ่น 58 สาขาวิชา เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม หมู่ 4,รุ่น 58 สาขาวิชา เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4014108
01
คอมพิวเตอร์สำหรับฟิสิกส์
-
12 ธ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1852
รุ่น 57 สาขาวิชา ฟิสิกส์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2551401
02
ความรู้เบื้องต้นเกี่ยวกับรัฐศาสตร์
-
13 ธ.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 220503
รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 32 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2551402
02
ความรู้เบื้องต้นเกี่ยวกับรัฐประศาสนศาสตร์
-
13 ธ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 220503
รุ่น 60 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 32 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
หมายเหตุ
C = Lecture L = Lab R = ประชุม S = Self Study T = ติว
ห้องทำงาน
-
อีเมล
-
ชั่วโมงการทำงาน
-
เว็บไซต์
-
-
 
สกอ.
|
กยศ.
|
สมศ.
|
Runahead
|
Vision Net Co.Ltd.
|
Powered by Vision Net, 1995 - 2015
Contact Staff : Visionnet