ภาษาไทย
ภาษาไทย
English
เมนูหลัก
Print friendly
ถอยกลับ
ตารางสอนอาจารย์
ปีการศึกษา
2562
 /
1
2
3
Day/Time
8:00-9:00
9:00-10:00
10:00-11:00
11:00-12:00
12:00-13:00
13:00-14:00
14:00-15:00
15:00-16:00
16:00-17:00
จ.
1043101
Sec. 12
รุ่น 60 สาขาวิชา ภาษาไทย หมู่ 2
1957
1043101
Sec. 01
รุ่น 60 สาขาวิชา ภาษาไทย หมู่ 1
1957
อ.
1043101
Sec. 17
รุ่น 60 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ หมู่ 1
1934
1043101
Sec. 11
รุ่น 60 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ หมู่ 2
1934
พ.
1043101
Sec. 13
รุ่น 60 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2
1957
พฤ.
1043101
Sec. 04
รุ่น 60 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1
1957
ศ.
ส.
1175401
Sec. 06
รุ่น 5 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 6
1948
อา.
1175401
Sec. 05
รุ่น 5 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 5
1947
1
2
3
* ข้อมูลที่ปรากฎอยู่ในตารางเรียนประกอบด้วย รหัสวิชา, Section และห้องเรียน ตามลำดับ
ตารางสอนอาจารย์
วันเวลาเรียน-ห้อง
รหัสวิชา
Sec.
ชื่อวิชา
หน่วยกิต
หมู่เรียน
สำรองที่นั่ง
ลงทะเบียน
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
กรรมการคุมสอบ
กลางภาค
กรรมการคุมสอบ
ปลายภาค
จ.
13:00-16:20
1957
1043101
01
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 60 สาขา ภาษาไทย ห้อง 1
28
28
05 ส.ค. 62 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 17212-Labcom 7
08 ต.ค. 62 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 646
อ.รัชนีกร ทบประดิษฐ์
ผศ.วิชญาพร จันทะนันท์
อ.ปุริม ชฎารัตนฐิติ
อ.กิตติคุณ บุญเกตุ
จ.
08:40-12:10
1957
1043101
12
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 60 สาขา ภาษาไทย ห้อง 2
28
28
05 ส.ค. 62 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 17212-Labcom 7
08 ต.ค. 62 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 646
อ.รัชนีกร ทบประดิษฐ์
ผศ.วิชญาพร จันทะนันท์
อ.ปุริม ชฎารัตนฐิติ
อ.กิตติคุณ บุญเกตุ
อ.
13:00-16:20
1934
1043101
11
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 60 สาขา ภาษาอังกฤษ ห้อง 2
25
23
05 ส.ค. 62 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 20301
08 ต.ค. 62 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 20301
ผศ.ดร.สุพัทรา แตงทับทิม
ผศ.ธัญพรรณ ฮ่อบรรทัด
ผศ.ดร.ดำรง กิตติชัยศรี
อ.อัครพล หนูน้อย
อ.
08:40-12:10
1934
1043101
17
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 60 สาขา ภาษาอังกฤษ ห้อง 1
24
24
05 ส.ค. 62 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 20301
08 ต.ค. 62 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 20301
ผศ.ดร.สุพัทรา แตงทับทิม
ผศ.ธัญพรรณ ฮ่อบรรทัด
ผศ.ดร.ดำรง กิตติชัยศรี
อ.อัครพล หนูน้อย
พ.
08:40-12:10
1957
1043101
13
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 60 สาขา การศึกษาปฐมวัย ห้อง 2
28
28
05 ส.ค. 62 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 240605
08 ต.ค. 62 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 230505
อ.เก่ง จันทร์นวล
ผศ.กริชเพชร นนทโคตร
ผศ.ดร.รุ่งฤดี บุษย์ชญานนท์
ผศ.ดร.รุ่งนภา จะนันท์
พฤ.
08:40-12:10
1957
1043101
04
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 60 สาขา การศึกษาปฐมวัย ห้อง 1
30
26
05 ส.ค. 62 เวลา 15:00-17:00 ห้อง 240604
08 ต.ค. 62 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 230504
ผศ.ดร.คงศักดิ์ ปัตตาฤทธิ์
อ.พิชิต วันดี
อ.พวงเพชร ราชประโคน
อ.จารุมาศ แสงสว่าง
ตารางคุมสอบอาจารย์
รหัสวิชา
กลุ่ม
ชื่อวิชา
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
รุ่น
กรรมการคุมสอบร่วม
0001202
04
ภาษาอังกฤษทางวิชาการ 1
31 ก.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 230402
-
รุ่น 60 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
1073704
01
การประเมินผลพัฒนาการเด็กปฐมวัย
31 ก.ค. 2562
เวลา 15:00-17:00
ห้อง 230402
-
รุ่น 60 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581101
01
ระบบคอมพิวเตอร์และสารสนเทศเบื้องต้น
1 ส.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 62 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581101
02
ระบบคอมพิวเตอร์และสารสนเทศเบื้องต้น
1 ส.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 62 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3541101
04
หลักการตลาด
2 ส.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 62 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3541101
08
หลักการตลาด
2 ส.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 61 สาขาวิชา การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 2,รุ่น 62 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581201
03
การใช้งานโปรแกรมคอมพิวเตอร์เพื่องานเอกสารธุรกิจ
2 ส.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 62 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581201
04
การใช้งานโปรแกรมคอมพิวเตอร์เพื่องานเอกสารธุรกิจ
2 ส.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 62 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3514407
02
ภาษาอังกฤษสำหรับสมัครงาน
2 ส.ค. 2562
เวลา 15:00-17:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 59 สาขาวิชา การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581203
01
ภาษาอังกฤษสำหรับงานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5 ส.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 62 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581203
02
ภาษาอังกฤษสำหรับงานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5 ส.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 62 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3514505
02
กฎหมายแรงงานและแรงงานสัมพันธ์
5 ส.ค. 2562
เวลา 15:00-17:00
ห้อง 1953
-
รุ่น 59 สาขาวิชา การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0001201
10
ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร
-
4 ต.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1934
รุ่น 61 สาขาวิชา เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ หมู่ 1,รุ่น 61 สาขาวิชา วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม หมู่ 1,รุ่น 59 สาขาวิชา การพัฒนาสังคม หมู่ 2,รุ่น 60 สาขาวิชา เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0001202
04
ภาษาอังกฤษทางวิชาการ 1
-
4 ต.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1934
รุ่น 60 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์การอาหาร หมู่ 1,รุ่น 60 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งทอ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563502
01
กฎหมายระหว่างประเทศแผนกคดีเมือง
-
7 ต.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 230507
รุ่น 60 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4143203
01
การวิเคราะห์อาหาร
-
8 ต.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1934
รุ่น 60 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์การอาหาร หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
02
เศรษฐศาสตร์อุตสาหกรรม
-
8 ต.ค. 2562
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 1934
รุ่น 61 สาขาวิชา วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
5512101
02
การเขียนแบบและออกแบบด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์
-
9 ต.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1934
รุ่น 61 สาขาวิชา วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4143501
01
การสุขาภิบาลอาหาร
-
10 ต.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1934
รุ่น 60 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์การอาหาร หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
5512305
02
กฎหมายเกี่ยวกับการอุตสาหกรรม
-
10 ต.ค. 2562
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 1934
รุ่น 61 สาขาวิชา วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
หมายเหตุ
C = Lecture L = Lab R = ประชุม S = Self Study T = ติว
ห้องทำงาน
-
อีเมล
-
ชั่วโมงการทำงาน
-
เว็บไซต์
-
-
 
สกอ.
|
กยศ.
|
สมศ.
|
Runahead
|
Vision Net Co.Ltd.
|
Powered by Vision Net, 1995 - 2015
Contact Staff : Visionnet