ภาษาไทย
ภาษาไทย
English
เมนูหลัก
Print friendly
ถอยกลับ
ตารางสอนอาจารย์
ปีการศึกษา
2559
 /
1
2
3
Day/Time
8:00-9:00
9:00-10:00
10:00-11:00
11:00-12:00
12:00-13:00
13:00-14:00
14:00-15:00
15:00-16:00
16:00-17:00
จ.
1044102
Sec. 02
รุ่น 56 สาขาวิชา ศิลปศึกษา หมู่ 2
1957
1044102
Sec. 01
รุ่น 56 สาขาวิชา ศิลปศึกษา หมู่ 1
1957
อ.
1044102
Sec. 01
รุ่น 57 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 1
1948
1044102
Sec. 02
รุ่น 57 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
151007
พ.
พฤ.
ศ.
ส.
1175402
Sec. 05
รุ่น 2 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 5
1937
1175402
Sec. 06
รุ่น 2 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 6
1938
อา.
1175702
Sec. 05
รุ่น 2 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 5
1937
1
2
3
* ข้อมูลที่ปรากฎอยู่ในตารางเรียนประกอบด้วย รหัสวิชา, Section และห้องเรียน ตามลำดับ
ตารางสอนอาจารย์
วันเวลาเรียน-ห้อง
รหัสวิชา
Sec.
ชื่อวิชา
หน่วยกิต
หมู่เรียน
สำรองที่นั่ง
ลงทะเบียน
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
กรรมการคุมสอบ
กลางภาค
กรรมการคุมสอบ
ปลายภาค
จ.
13:00-16:20
1957
1044102
01
การประเมินผลการเรียนด้านการปฏิบัติ
3(2-2-5)
รุ่น 56 สาขา ศิลปศึกษา ห้อง 1
25
24
07 มี.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 220901
08 พ.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 20409
ดร.ชุลีพร บุ้งทอง
อ.รัตนาภรณ์ สมฤทธิ์
ผศ.วรเทพ อรรถวรเดช
ดร.สุธีกิติ์ ฝอดสูงเนิน
จ.
08:40-12:10
1957
1044102
02
การประเมินผลการเรียนด้านการปฏิบัติ
3(2-2-5)
รุ่น 56 สาขา ศิลปศึกษา ห้อง 2
31
31
07 มี.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 220901
08 พ.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 20409
ดร.ชุลีพร บุ้งทอง
อ.รัตนาภรณ์ สมฤทธิ์
ผศ.วรเทพ อรรถวรเดช
ดร.สุธีกิติ์ ฝอดสูงเนิน
อ.
08:40-12:10
1948
1044102
01
การประเมินผลการเรียนด้านการปฏิบัติ
3(2-2-5)
รุ่น 57 สาขา พลศึกษา ห้อง 1
39
39
07 มี.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 223
08 พ.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 150408
ผศ.ดร.นพดล ธีระวงศ์ภิญโญ
ดร.ภรัญโรจน์ ศิวรังสีรัชต์
ผศ.ฐิติพร วรฤทธิ์
อ.พัชราวรรณ อาจหาญ
อ.
13:00-16:20
151007
1044102
02
การประเมินผลการเรียนด้านการปฏิบัติ
3(2-2-5)
รุ่น 57 สาขา พลศึกษา ห้อง 2
34
34
07 มี.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 210302
08 พ.ค. 60 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 17305
ผศ.สุธีรา สุนทรารักษ์
อ.เทพอัปสร แสนสุข
ผศ.วีระยุทธ์ พรมดิราช
ผศ.ดร.ฟ้าประทาน เติมขุนทด
ตารางคุมสอบอาจารย์
รหัสวิชา
กลุ่ม
ชื่อวิชา
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
รุ่น
กรรมการคุมสอบร่วม
2564704
01
ภาษาอังกฤษสำหรับนักกฎหมาย
7 มี.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 146
-
รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2564704
02
ภาษาอังกฤษสำหรับนักกฎหมาย
7 มี.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 146
-
รุ่น 59 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 59 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1,รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 58 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0001202
03
ภาษาอังกฤษทางวิชาการ 1
7 มี.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 146
-
รุ่น 58 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1,รุ่น 56 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 3
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4072105
01
ปรสิตวิทยาการสาธารณสุข
7 มี.ค. 2560
เวลา 15:00-16:30
ห้อง 146
-
รุ่น 58 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1,รุ่น 57 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1,รุ่น 56 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 3
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4072303
01
โภชนาการสาธารณสุข
8 มี.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 146
-
รุ่น 58 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1,รุ่น 56 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 3
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563409
01
พระธรรมนูญศาลยุติธรรม
8 มี.ค. 2560
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 146
-
รุ่น 59 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1,รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563409
02
พระธรรมนูญศาลยุติธรรม
8 มี.ค. 2560
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 146
-
รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563606
01
กฎหมายเกี่ยวกับทรัพย์สินทางปัญญาและวิธีพิจารณาคดีในศาลทรัพย์สินทางปัญญา
8 มี.ค. 2560
เวลา 14:30-16:30
ห้อง 146
-
รุ่น 58 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563606
02
กฎหมายเกี่ยวกับทรัพย์สินทางปัญญาและวิธีพิจารณาคดีในศาลทรัพย์สินทางปัญญา
8 มี.ค. 2560
เวลา 14:30-16:30
ห้อง 146
-
รุ่น 59 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1,รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 58 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563402
01
กฎหมายวิธีพิจารณาความแพ่ง 2
9 มี.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 146
-
รุ่น 58 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563402
02
กฎหมายวิธีพิจารณาความแพ่ง 2
9 มี.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 146
-
รุ่น 59 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1,รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563404
01
กฎหมายวิธีพิจารณาความอาญา 2
9 มี.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 146
-
รุ่น 56 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1,รุ่น 56 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 3,รุ่น 58 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563404
02
กฎหมายวิธีพิจารณาความอาญา 2
9 มี.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 146
-
รุ่น 59 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1,รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563405
01
กฎหมายปกครองและวิธีพิจารณาคดีปกครอง
10 มี.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 146
-
รุ่น 58 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2,รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2563405
02
กฎหมายปกครองและวิธีพิจารณาคดีปกครอง
10 มี.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 146
-
รุ่น 57 สาขาวิชา นิติศาสตร์ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0002501
09
ท้องถิ่นศึกษา
-
8 พ.ค. 2560
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 1935
รุ่น 59 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0001401
23
สุนทรียศาสตร์และจริยธรรมในการดำรงชีวิต
-
9 พ.ค. 2560
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 1935
รุ่น 59 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0002203
03
ภาษาอังกฤษทางวิชาการ 2
-
11 พ.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1935
รุ่น 58 สาขาวิชา เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา หมู่ 1,รุ่น 58 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1,รุ่น 58 สาขาวิชา การจัดการ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
1073706
01
การศึกษาแบบเรียนรวมของเด็กปฐมวัย
-
11 พ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1935
รุ่น 57 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4021101
05
เคมีทั่วไป
-
15 พ.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1935
รุ่น 59 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4071101
03
จุลชีววิทยาทางการแพทย์
-
16 พ.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1935
รุ่น 59 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
1043101
02
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
-
16 พ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1935
รุ่น 57 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1,รุ่น 56 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
1073702
01
กระบวนการเรียนการสอนสำหรับเด็กปฐมวัย
-
17 พ.ค. 2560
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1935
รุ่น 57 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4071501
03
เพศศึกษา
-
17 พ.ค. 2560
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1935
รุ่น 59 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
หมายเหตุ
C = Lecture L = Lab R = ประชุม S = Self Study T = ติว
ห้องทำงาน
-
อีเมล
-
ชั่วโมงการทำงาน
-
เว็บไซต์
-
-
 
สกอ.
|
กยศ.
|
สมศ.
|
Runahead
|
Vision Net Co.Ltd.
|
Powered by Vision Net, 1995 - 2015
Contact Staff : Visionnet