ภาษาไทย
ภาษาไทย
English
เมนูหลัก
Print friendly
ถอยกลับ
ตารางสอนอาจารย์
ปีการศึกษา
2560
 /
1
2
3
Day/Time
8:00-9:00
9:00-10:00
10:00-11:00
11:00-12:00
12:00-13:00
13:00-14:00
14:00-15:00
15:00-16:00
16:00-17:00
จ.
อ.
พ.
1043101
Sec. 01
รุ่น 58 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ หมู่ 1
1967
พฤ.
1043101
Sec. 05
รุ่น 58 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2
1967
1043101
Sec. 02
รุ่น 58 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1
1967
ศ.
1043101
Sec. 03
รุ่น 58 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1
1955
1043101
Sec. 05
รุ่น 58 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2
1955
ส.
1175402
Sec. 01
รุ่น 3 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 1
150903
1175402
Sec. 04
รุ่น 3 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 4
150905/2
อา.
1175702
Sec. 05
รุ่น 3 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 5
150703/1
1
2
3
* ข้อมูลที่ปรากฎอยู่ในตารางเรียนประกอบด้วย รหัสวิชา, Section และห้องเรียน ตามลำดับ
ตารางสอนอาจารย์
วันเวลาเรียน-ห้อง
รหัสวิชา
Sec.
ชื่อวิชา
หน่วยกิต
หมู่เรียน
สำรองที่นั่ง
ลงทะเบียน
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
กรรมการคุมสอบ
กลางภาค
กรรมการคุมสอบ
ปลายภาค
พ.
08:40-12:10
1967
1043101
01
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 58 สาขา คณิตศาสตร์ ห้อง 1
21
20
08 มี.ค. 61 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 223
15 พ.ค. 61 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 223
รศ.ดร.กิ่งแก้ว ปะติตังโข
อ.พัชรพร สาลี
ผศ.กนกพล สมวงศ์
ดร.มนูญ สอนโพนงาม
พฤ.
13:00-16:20
1967
1043101
02
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 58 สาขา การศึกษาปฐมวัย ห้อง 1
27
26
08 มี.ค. 61 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 221009
15 พ.ค. 61 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 20402
อ.วราวุธ จอสูงเนิน
ผศ.เฉลิมวุฒิ คำเมือง
ผศ.ดร.บรรเจิด สอนสุภาพ
อ.วิณากร ที่รัก
พฤ.
08:40-12:10
1967
1043101
05
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 58 สาขา การศึกษาปฐมวัย ห้อง 2
25
24
08 มี.ค. 61 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 221009
15 พ.ค. 61 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 20402
อ.วราวุธ จอสูงเนิน
ผศ.เฉลิมวุฒิ คำเมือง
ผศ.ดร.บรรเจิด สอนสุภาพ
อ.วิณากร ที่รัก
ศ.
08:40-12:10
1955
1043101
03
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 58 สาขา วิทยาศาสตร์ทั่วไป ห้อง 1
26
26
08 มี.ค. 61 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 20304
15 พ.ค. 61 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 20304
รศ.ดร.สุนันท์ เสนารัตน์
อ.อิทธิกร คามาโช
ผศ.ดร.วนิดา สำราญรัมย์
อ.โชติ ราชวิชา
ศ.
13:00-16:20
1955
1043101
05
การวัดผลและประเมินผลการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 58 สาขา วิทยาศาสตร์ทั่วไป ห้อง 2
21
21
08 มี.ค. 61 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 20304
15 พ.ค. 61 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 20304
รศ.ดร.สุนันท์ เสนารัตน์
อ.อิทธิกร คามาโช
ผศ.ดร.วนิดา สำราญรัมย์
อ.โชติ ราชวิชา
ตารางคุมสอบอาจารย์
รหัสวิชา
กลุ่ม
ชื่อวิชา
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
รุ่น
กรรมการคุมสอบร่วม
0002501
05
ท้องถิ่นศึกษา
5 มี.ค. 2561
เวลา 10:30-12:00
ห้อง 1966
-
รุ่น 60 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0001402
05
จิตวิทยาการดำเนินชีวิตกับการพัฒนาตน
5 มี.ค. 2561
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 1966
-
รุ่น 60 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4071501
02
เพศศึกษา
6 มี.ค. 2561
เวลา 10:00-12:00
ห้อง 1966
-
รุ่น 60 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4021101
04
เคมีทั่วไป
6 มี.ค. 2561
เวลา 15:00-17:00
ห้อง 1966
-
รุ่น 60 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 2,รุ่น 59 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
5033110
01
การวางแผนการทดลองและสถิติที่เกี่ยวข้องกับการประมง
7 มี.ค. 2561
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1966
-
รุ่น 58 สาขาวิชา ประมง หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4071101
02
จุลชีววิทยาทางการแพทย์
7 มี.ค. 2561
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1966
-
รุ่น 60 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4023702
01
นาโนเทคโนโลยี
8 มี.ค. 2561
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1966
-
รุ่น 58 สาขาวิชา เคมี หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4023702
02
นาโนเทคโนโลยี
8 มี.ค. 2561
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1966
-
รุ่น 58 สาขาวิชา เคมี หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4023605
01
การวิเคราะห์ทางเคมีด้วยเครื่องมือ 2
8 มี.ค. 2561
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1966
-
รุ่น 58 สาขาวิชา เคมี หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4023605
02
การวิเคราะห์ทางเคมีด้วยเครื่องมือ 2
8 มี.ค. 2561
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1966
-
รุ่น 58 สาขาวิชา เคมี หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0002701
03
คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อชีวิต
-
9 พ.ค. 2561
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 1948
รุ่น 60 สาขาวิชา เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0001101
02
ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารและการสืบค้น
-
10 พ.ค. 2561
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1948
รุ่น 60 สาขาวิชา เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2022209
01
การออกแบบกราฟิกเพื่องานโฆษณา
-
11 พ.ค. 2561
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1948
รุ่น 55 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1,รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 2,รุ่น 58 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2022209
02
การออกแบบกราฟิกเพื่องานโฆษณา
-
11 พ.ค. 2561
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1948
รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1,รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 2,รุ่น 58 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2022406
01
การสร้างสรรค์จิตรกรรมดิจิทัล
-
11 พ.ค. 2561
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1948
รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 2,รุ่น 58 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2022406
02
การสร้างสรรค์จิตรกรรมดิจิทัล
-
11 พ.ค. 2561
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1948
รุ่น 57 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1,รุ่น 58 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
5571102
02
ฟิสิกส์ 2
-
15 พ.ค. 2561
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1948
รุ่น 60 สาขาวิชา เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 2,รุ่น 59 สาขาวิชา เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2021102
01
ประวัติศาสตร์ศิลปะและการออกแบบตะวันออก
-
15 พ.ค. 2561
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1948
รุ่น 60 สาขาวิชา ศิลปะดิจิทัล หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
5501103
02
การเขียนแบบวิศวกรรม
-
16 พ.ค. 2561
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1948
รุ่น 60 สาขาวิชา เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
5571104
02
คณิตศาสตร์วิศวกรรม 2
-
17 พ.ค. 2561
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1948
รุ่น 60 สาขาวิชา เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
หมายเหตุ
C = Lecture L = Lab R = ประชุม S = Self Study T = ติว
ห้องทำงาน
-
อีเมล
-
ชั่วโมงการทำงาน
-
เว็บไซต์
-
-
 
สกอ.
|
กยศ.
|
สมศ.
|
Runahead
|
Vision Net Co.Ltd.
|
Powered by Vision Net, 1995 - 2015
Contact Staff : Visionnet