ภาษาไทย
ภาษาไทย
English
เมนูหลัก
Print friendly
ถอยกลับ
ตารางสอนอาจารย์
ปีการศึกษา
2561
 /
1
2
3
Day/Time
8:00-9:00
9:00-10:00
10:00-11:00
11:00-12:00
12:00-13:00
13:00-14:00
14:00-15:00
15:00-16:00
16:00-17:00
17:00-18:00
18:00-19:00
19:00-20:00
จ.
1043201
Sec. 11
รุ่น 59 สาขาวิชา ภาษาไทย หมู่ 2
1959
1043201
Sec. 02
รุ่น 59 สาขาวิชา ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) หมู่ 1
1959
1043201
Sec. 04
รุ่น 59 สาขาวิชา สังคมศึกษา หมู่ 2
1933
อ.
1043201
Sec. 04
รุ่น 59 สาขาวิชา ภาษาไทย หมู่ 1
1958
พ.
พฤ.
1043201
Sec. 03
รุ่น 59 สาขาวิชา ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) หมู่ 2
1959
1043201
Sec. 05
รุ่น 59 สาขาวิชา ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) หมู่ 3
1959
ศ.
1043201
Sec. 01
รุ่น 59 สาขาวิชา สังคมศึกษา หมู่ 1
1933
ส.
1046201
Sec. 01
รุ่น 3 สาขาวิชา วิจัยและประเมินผลการศึกษา หมู่ 1
ปรัชญาลัย
1066102
Sec. 01
รุ่น 26 สาขาวิชา การบริหารการศึกษา หมู่ 1
150701
อา.
1175402
Sec. 02
รุ่น 4 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 5
1947
1046201
Sec. 01
รุ่น 3 สาขาวิชา วิจัยและประเมินผลการศึกษา หมู่ 1
ปรัชญาลัย
1175402
Sec. 01
รุ่น 4 สาขาวิชา สาขาวิชาชีพครู หมู่ 6
1948
1
2
3
* ข้อมูลที่ปรากฎอยู่ในตารางเรียนประกอบด้วย รหัสวิชา, Section และห้องเรียน ตามลำดับ
ตารางสอนอาจารย์
วันเวลาเรียน-ห้อง
รหัสวิชา
Sec.
ชื่อวิชา
หน่วยกิต
หมู่เรียน
สำรองที่นั่ง
ลงทะเบียน
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
กรรมการคุมสอบ
กลางภาค
กรรมการคุมสอบ
ปลายภาค
จ.
13:00-16:20
1959
1043201
02
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 59 สาขา ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ห้อง 1
18
16
24 ม.ค. 62 เวลา 10:00-12:00 ห้อง 220307
28 มี.ค. 62 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 220307
ดร.ภูวนัย กาฬวงศ์
อ.นพรัตน์ บรรณาลัย
ดร.ภูวนัย กาฬวงศ์
อ.นพรัตน์ บรรณาลัย
จ.
08:40-12:10
1959
1043201
11
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 59 สาขา ภาษาไทย ห้อง 2
31
31
24 ม.ค. 62 เวลา 10:00-12:00 ห้อง 1943-1
28 มี.ค. 62 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 1943-1
ผศ.ดร.เทพพร โลมารักษ์
ผศ.ดร.วรวัฒน์ พรหมเด่น
ผศ.ดร.เทพพร โลมารักษ์
ผศ.ดร.วรวัฒน์ พรหมเด่น
จ.
16:20-19:50
1933
1043201
04
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 59 สาขา สังคมศึกษา ห้อง 2
32
32
24 ม.ค. 62 เวลา 10:00-12:00 ห้อง 220906
28 มี.ค. 62 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 220906
อ.ภู่กัน เจ๊กไธสง
อ.วิทวัส สหวงษ์
อ.ภู่กัน เจ๊กไธสง
อ.วิทวัส สหวงษ์
อ.
13:00-16:20
1958
1043201
04
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 59 สาขา ภาษาไทย ห้อง 1
33
33
24 ม.ค. 62 เวลา 10:00-12:00 ห้อง 220905
28 มี.ค. 62 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 220905
ดร.ประทวน วันนิจ
ดร.อุดม ชัยสุวรรณ
ดร.ประทวน วันนิจ
ดร.อุดม ชัยสุวรรณ
พฤ.
08:40-12:10
1959
1043201
03
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 59 สาขา ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ห้อง 2
22
20
24 ม.ค. 62 เวลา 10:00-12:00 ห้อง 220307
28 มี.ค. 62 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 220307
ดร.ภูวนัย กาฬวงศ์
อ.นพรัตน์ บรรณาลัย
ดร.ภูวนัย กาฬวงศ์
อ.นพรัตน์ บรรณาลัย
พฤ.
13:00-16:20
1959
1043201
05
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 59 สาขา ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) ห้อง 3
22
21
24 ม.ค. 62 เวลา 10:00-12:00 ห้อง 1635
28 มี.ค. 62 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 1635
อ.อมรรัตน์ สุขจิตต์
อ.ผจงจิต เหมพนม
อ.อมรรัตน์ สุขจิตต์
อ.ผจงจิต เหมพนม
ศ.
16:20-19:50
1933
1043201
01
การวิจัยทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 59 สาขา สังคมศึกษา ห้อง 1
31
29
24 ม.ค. 62 เวลา 10:00-12:00 ห้อง 223
28 มี.ค. 62 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 223
อ.ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
อ.กัญญรินท์ ป้อมมะรัง
อ.ทรรศนันท์ ชินศิริพันธุ์
อ.กัญญรินท์ ป้อมมะรัง
ตารางคุมสอบอาจารย์
รหัสวิชา
กลุ่ม
ชื่อวิชา
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
รุ่น
กรรมการคุมสอบร่วม
0002701
12
คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อชีวิต
21 ม.ค. 2562
เวลา 15:00-16:30
ห้อง 1945
-
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581102
01
จริยธรรมและกฎหมายคอมพิวเตอร์
22 ม.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1945
-
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3511101
02
การบริหารทรัพยากรมนุษย์
23 ม.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1945
-
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581202
01
การสื่อสารข้อมูลและเครือข่ายคอมพิวเตอร์
23 ม.ค. 2562
เวลา 15:00-17:00
ห้อง 1945
-
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4073305
02
การรักษาพยาบาลเบื้องต้นในงานสาธารณสุข
24 ม.ค. 2562
เวลา 10:00-12:00
ห้อง 1945
-
รุ่น 59 สาขาวิชา สาธารณสุขชุมชน หมู่ 3
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581305
01
คอมพิวเตอร์กราฟิก
24 ม.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1945
-
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
4023605
02
การวิเคราะห์ทางเคมีด้วยเครื่องมือ 2
25 ม.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1945
-
รุ่น 59 สาขาวิชา เคมี หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581401
01
การจัดการระบบปฏิบัติการ
25 ม.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1945
-
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0002701
12
คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อชีวิต
-
25 มี.ค. 2562
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 1945
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
0001201
08
ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร
-
25 มี.ค. 2562
เวลา 15:00-17:00
ห้อง 1945
รุ่น 60 สาขาวิชา เทคโนโลยีสารสนเทศ (กลุ่มวิชาการจัดการคอมพิวเตอร์เพื่อการศึกษา) หมู่ 1,รุ่น 61 สาขาวิชา เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3511101
02
การบริหารทรัพยากรมนุษย์
-
27 มี.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1945
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581202
01
การสื่อสารข้อมูลและเครือข่ายคอมพิวเตอร์
-
27 มี.ค. 2562
เวลา 15:00-17:00
ห้อง 1945
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
1002401
02
ภาษาอังกฤษสำหรับครู
-
28 มี.ค. 2562
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 1945
รุ่น 60 สาขาวิชา ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
1002401
03
ภาษาอังกฤษสำหรับครู
-
28 มี.ค. 2562
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 1945
รุ่น 60 สาขาวิชา ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581305
01
คอมพิวเตอร์กราฟิก
-
28 มี.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1945
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
2021102
01
ประวัติศาสตร์ศิลปะและการออกแบบตะวันออก
-
29 มี.ค. 2562
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 1945
รุ่น 61 สาขาวิชา ศิลปะดิจิทัล หมู่ 1
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
3581401
01
การจัดการระบบปฏิบัติการ
-
29 มี.ค. 2562
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 1945
รุ่น 61 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2
ดร.อรุณรัศมี แสงศิลา
หมายเหตุ
C = Lecture L = Lab R = ประชุม S = Self Study T = ติว
ห้องทำงาน
-
อีเมล
-
ชั่วโมงการทำงาน
-
เว็บไซต์
-
-
 
สกอ.
|
กยศ.
|
สมศ.
|
Runahead
|
Vision Net Co.Ltd.
|
Powered by Vision Net, 1995 - 2015
Contact Staff : Visionnet