ภาษาไทย
ภาษาไทย
English
เมนูหลัก
Print friendly
ถอยกลับ
ตารางสอนอาจารย์
ปีการศึกษา
2566
 /
1
2
3
Day/Time
8:00-9:00
9:00-10:00
10:00-11:00
11:00-12:00
12:00-13:00
13:00-14:00
14:00-15:00
15:00-16:00
16:00-17:00
17:00-18:00
จ.
1013201
Sec. 08
รุ่น 64 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ หมู่ 1
1959
1013201
Sec. 11
รุ่น 64 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ หมู่ 2
1959
อ.
1014301
Sec. 01
รุ่น 63 สาขาวิชา สังคมศึกษา หมู่ 1
151006
1014301
Sec. 02
รุ่น 63 สาขาวิชา สังคมศึกษา หมู่ 2
151007
พ.
1013201
Sec. 09
รุ่น 64 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1
1969
1013201
Sec. 14
รุ่น 64 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2
1969
พฤ.
ศ.
ส.
อา.
1
2
3
* ข้อมูลที่ปรากฎอยู่ในตารางเรียนประกอบด้วย รหัสวิชา, Section และห้องเรียน ตามลำดับ
ตารางสอนอาจารย์
วันเวลาเรียน-ห้อง
รหัสวิชา
Sec.
ชื่อวิชา
หน่วยกิต
หมู่เรียน
สำรองที่นั่ง
ลงทะเบียน
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
กรรมการคุมสอบ
กลางภาค
กรรมการคุมสอบ
ปลายภาค
จ.
08:40-12:10
1959
1013201
08
การจัดการศึกษาเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน
3(2-2-5)
รุ่น 64 สาขา ภาษาอังกฤษ ห้อง 1
33
33
14 ธ.ค. 66 เวลา 13:00-14:30 ห้อง 220902
21 ก.พ. 67 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 240701
ผศ.กิตติศักดิ์ นามวิชา
อ.กิตติคุณ บุญเกตุ
ดร.กนกเกล้า แกล้วกล้า
ดร.รวีพรรณ อุตรินทร์
จ.
13:00-16:20
1959
1013201
11
การจัดการศึกษาเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน
3(2-2-5)
รุ่น 64 สาขา ภาษาอังกฤษ ห้อง 2
30
30
14 ธ.ค. 66 เวลา 13:00-14:30 ห้อง 220903
21 ก.พ. 67 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 240702
ดร.ชาติวุฒิ ธนาจิรันธร
ผศ.ดร.เอกลักษณ์ สลักคำ
ผศ.กานต์มณี การินทร์
อ.อาทิตยา ลาวงศ์
อ.
08:40-12:10
151006
1014301
01
กฎหมายทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 63 สาขา สังคมศึกษา ห้อง 1
28
28
12 ธ.ค. 66 เวลา 13:00-14:30 ห้อง 1944
22 ก.พ. 67 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 1852
รศ.ครุปกรณ์ ละเอียดอ่อน
อ.คำจันทร์ ร่มเย็น
อ.นพพล เชาวนกุล
อ.พิชิต วันดี
อ.
13:00-16:20
151007
1014301
02
กฎหมายทางการศึกษา
3(2-2-5)
รุ่น 63 สาขา สังคมศึกษา ห้อง 2
27
26
12 ธ.ค. 66 เวลา 13:00-14:30 ห้อง 1945
22 ก.พ. 67 เวลา 09:00-11:00 ห้อง 220504
ดร.จิรานุวัฒน์ ขันธจันทร์
อ.นิติพงษ์ ใคร่รู้
ผศ.ดร.วริษฐ์ กิตติ์ธนารุจน์
ผศ.ดร.เอกลักษณ์ สลักคำ
พ.
08:40-12:10
1969
1013201
09
การจัดการศึกษาเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน
3(2-2-5)
รุ่น 64 สาขา วิทยาศาสตร์ทั่วไป ห้อง 1
28
28
14 ธ.ค. 66 เวลา 13:00-14:30 ห้อง 220605
21 ก.พ. 67 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 132 - LC 8
ดร.ชูศักดิ์ ยาทองไชย
อ.ปุริม ชฎารัตนฐิติ
รศ.อุทิศ ทาหอม
ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
พ.
13:50-17:10
1969
1013201
14
การจัดการศึกษาเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน
3(2-2-5)
รุ่น 64 สาขา วิทยาศาสตร์ทั่วไป ห้อง 2
25
25
14 ธ.ค. 66 เวลา 13:00-14:30 ห้อง 220702
21 ก.พ. 67 เวลา 13:00-15:00 ห้อง 134 - LC 10
ผศ.ดร.วิไลรัตน์ ยาทองไชย
อ.ศิโรรัตน์ สายปัญญา
อ.วาทิน ประชานันท์
อ.อิทธิพล มะเสน
ตารางคุมสอบอาจารย์
รหัสวิชา
กลุ่ม
ชื่อวิชา
สอบกลางภาค
สอบปลายภาค
รุ่น
กรรมการคุมสอบร่วม
1091102
02
สุขศึกษา
12 ธ.ค. 2566
เวลา 09:00-10:00
ห้อง 644
-
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
0001201
16
คุณธรรมและจริยธรรมทางสังคม
12 ธ.ค. 2566
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 644
-
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
1091302
02
ทักษะการสอนและการฝึกกีฬาฟุตบอล
13 ธ.ค. 2566
เวลา 09:00-10:00
ห้อง 644
-
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
0001103
20
ภาษาอังกฤษทางวิชาการ
13 ธ.ค. 2566
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 644
-
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2,รุ่น 66 สาขาวิชา เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1,รุ่น 66 สาขาวิชา เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
1091303
02
ทักษะการสอนและการฝึกกีฬาบาสเกตบอล
14 ธ.ค. 2566
เวลา 09:00-10:00
ห้อง 644
-
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
1011101
06
ความเป็นครูมืออาชีพ
14 ธ.ค. 2566
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 644
-
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
2053108
01
กฎหมายและจริยธรรมในวิชาชีพบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์
15 ธ.ค. 2566
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 644
-
รุ่น 64 สาขาวิชา บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ หมู่ 1
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
2063302
01
การเรียบเรียงเสียงประสานสำหรับวงแบนด์
15 ธ.ค. 2566
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 644
-
รุ่น 64 สาขาวิชา ดนตรีสากล หมู่ 1
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
4153204
01
การพัฒนาโปรแกรมเพื่อทำแผนที่ออนไลน์
15 ธ.ค. 2566
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 644
-
รุ่น 64 สาขาวิชา เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศและภูมิศาสตร์ หมู่ 1
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
1051101
12
จิตวิทยาการศึกษา
15 ธ.ค. 2566
เวลา 13:00-14:30
ห้อง 644
-
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
0001201
16
คุณธรรมและจริยธรรมทางสังคม
-
19 ก.พ. 2567
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 644
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
1091102
02
สุขศึกษา
-
20 ก.พ. 2567
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 644
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
0001103
20
ภาษาอังกฤษทางวิชาการ
-
20 ก.พ. 2567
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 644
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2,รุ่น 66 สาขาวิชา เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1,รุ่น 66 สาขาวิชา เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
1091302
02
ทักษะการสอนและการฝึกกีฬาฟุตบอล
-
21 ก.พ. 2567
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 644
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
1011101
06
ความเป็นครูมืออาชีพ
-
22 ก.พ. 2567
เวลา 09:00-11:00
ห้อง 644
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
3532104
01
จริยธรรมธุรกิจและมาตรฐานการปฏิบัติงานทางการเงิน
-
22 ก.พ. 2567
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 240406
รุ่น 65 สาขาวิชา การเงินและการธนาคาร หมู่ 1
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
3592104
01
สถิติสำหรับนักเศรษฐศาสตร์
-
22 ก.พ. 2567
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 240406
รุ่น 65 สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) หมู่ 1
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
1091303
02
ทักษะการสอนและการฝึกกีฬาบาสเกตบอล
-
23 ก.พ. 2567
เวลา 09:00-10:30
ห้อง 644
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
1051101
12
จิตวิทยาการศึกษา
-
23 ก.พ. 2567
เวลา 13:00-15:00
ห้อง 644
รุ่น 66 สาขาวิชา พลศึกษา หมู่ 2
อ.นิยม ขุนรองรัมย์
หมายเหตุ
C = Lecture L = Lab R = ประชุม S = Self Study T = ติว
ห้องทำงาน
-
อีเมล
-
ชั่วโมงการทำงาน
-
เว็บไซต์
-
-
 
สกอ.
|
กยศ.
|
สมศ.
|
Runahead
|
Vision Net Co.Ltd.
|
Powered by Vision Net, 1995 - 2015
Contact Staff : Visionnet